`

Jump to content

infinite ammo ของ Resident Evil 5 ไม่ต้องเล่นให้จบก่อนทำได้ไหม?

5 replies to this topic

#1 FanYuna

นักเล่นเกมฝึกหัดระดับ 3

• High Members

Posted 18 September 2009 - 10:46 PM

คือ สงสัยน่ะครับ เราสามารถทำสูตรกระสุนไม่จำกัด ตั้งแต่รอบแรกที่เล่นเลยได้ไหม?
แบบไม่ต้องเล่นให้จบรอบแรกก่อน แล้วต้องมาอัพอาวุธอะไรให้มันยุ่งยาก

แบบใส่สูตรแล้วอมตะ และกระสุนไม่จำกัด มีไหมครับสำหรับเกมนี้ ชอบเล่นแบบปลอดภัยอะครับเหอๆ
เป็นคนเล่นเกมไม่เก่งครับ ยอมรับ... ผมชอบเล่นเอาเนื้อเรื่องกับบรรยากาศของเกม ไม่สนใจการต่อสู้
บางทีมัวแต่ดูสถานที่รอบๆ ลืมสู้ก็มี yoyo_33.gif

#2 chopperkun

เซียนเกม

• High Royal Executive Members

Posted 18 September 2009 - 11:21 PM

ไม่ได้ครับ
พยายามเล่นให้จบโหมดฮาร์ด
แล้วก็จะได้กระสุนอินฟินิตี้
คุ้มค่ากับความพยายามและการรอคอยครับ yoyo_52.gif

#3 ait1988

นักเกมมือเซียนชั้นที่ 2

• High Royal Executive Members

Posted 18 September 2009 - 11:50 PM

โหมดง่ายสุดก็ได้เหมือนกันนี่ efb50fe2.gif

#4 chopperkun

เซียนเกม

Posted 19 September 2009 - 02:18 AM

QUOTE (ait1988 @ Sep 19 2009, 12:50 AM) <{POST_SNAPBACK}>
โหมดง่ายสุดก็ได้เหมือนกันนี่ efb50fe2.gif

ได้น่ะมันได้อยู่ครับ
แต่เงินถึงพอปลดล็อคปืนที่ต้องการทั้งหมดรึป่าวนี่อีกเรื่องนึง yoyo_64.gif
เจ้าของกระทู้ท่าทางใจร้อน จะเอาปืนอินฟินิตี้ตั้งแต่ยังไม่จบซะด้วย เหอๆ

#5 FanYuna

นักเล่นเกมฝึกหัดระดับ 3

• High Members

Posted 19 September 2009 - 01:51 PM

อ้อ อีกเหตุผลที่ผมอยากได้สูตรโดยที่ไม่รอให้เล่นจบก่อนก็เพราะว่า
เกมอะไรก็แล้วแต่ที่เป็นแบบเนื้อเรื่อง ถ้าเล่นจบไปแล้ว ผมก็ไม่ค่อยจะกลับมาเล่นอีก

นี่ถ้าผมเล่นจบแล้วปลดล๊อคกระสุน infinite ได้ ผมคงเบื่อไปแล้วหละ
นอกเสียจากว่าเกมมันมีเนื้อเรื่องอื่นให้เล่น อันนี้ก็ไม่แน่

นิสัยผมเป็นแบบนี้แหละเวลาเล่นเกม yoyo_73.gif

#6 KulikO`

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 2

• Executive Members
  • Interests:Music Gameeeee!!!

Posted 19 September 2009 - 11:49 PM

เล่น PC แล้วใช้ trainer เลยครับ ฮ่าๆ