`

Jump to content

แผ่นไร้ไปแล้ว อยากจะดูโซน ใช้ xdvdmulet 10.2 beta ไม่ได้

• You cannot reply to this topic
No replies to this topic

#1 guyya

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 1

• Executive Members

Posted 18 September 2009 - 04:22 PM

ผมลองเอา แผ่นไร้ COD 4 ที่โหลดไว้ตั้งแต่ครั้งแรกสุดที่มันหลุดออกมาให้โหลดบนบิทเมืองไทย เล่นจบไปหลายรอบละ

คราวนี้ ผมอยากดูโซนของมัน จำได้คลับคล้ายคลับคลาว่า มันเป็น โซน USA , region free

คราวนี้ผมก็อยาก เอาแผ่นมาทำ image เพื่อที่จะดูว่า
แผ่นนี้มี stealth ไม๊ security sector ผ่านไม๊ เพราะจะเอาไปเล่น live เลยอยากให้ชัวร์ๆ ในเรื่องนี้หน่อย

แต่ก็ทำไม่ได้ เพราะมันอ่านแผ่นไม่สำเร็จประมาณว่า แผ่นไม่ 100% ถึงจะเล่นจบได้ก็เถอะ

แล้วทีนี้ผมจะรู้โซน หรือแผ่นผมปลอดภัยรึเปล่าได้อย่างไรครับนอกจากวิธี xdvdmulet แล้วเอา โปรแกรม abgx เปิดดู