`
←  DGO CLUB : Nintendo World - Wii U / Wii / 3DS
Logo
»

ขอสูตร monster hunter 3 หน่อยครับ

darktalon's Photo darktalon 14 Sep 2009

ขอสูตรไม่ตายไม่ก็สูตรก็อปปี้ของก็ได้ครับเซ็งมากหาของทำอาวุธได้ไม่ครบมันกวนมากทนเ
ล่นไม่ไหวแล้วววววววว แล้วช่วยบอกวิธีใส่สูตรหน่อยครับผมความรู้น้อย ทนไม่ได้แล้วจะฆ่าตัวนึงมันโหดมาก
ขอบคุณครับ

bigboy's Photo bigboy 15 Sep 2009

ออนไลเลยครับ ง่ายขึ้นเยอะ รุมๆมันแปปเดียวจอด yoyo_33.gif

gap555gboy's Photo gap555gboy 17 Sep 2009

แล้วมันจะสนุกมั้ยล่ะครับ....

kattys's Photo kattys 17 Sep 2009

ไม่เคยเล่นเกมนี้มาก่อนอ่ะเปล่า แบบ Online ช่วงแรกไม่ยากหรอกแพ้ๆ บ่อยๆ แล้วจะจับทางมันได้เอง โกงไม่สนุกหรอกอีกอย่าง Online ไม่ได้ด้วย

เอ๋...'s Photo เอ๋... 22 Sep 2009

ถ้าจะเล่นแค่คนเดียวแล้วสนุก http://www.inwmonhunt.com/forums/index.php?act=idx

แต่ผมเล่นคนเดียวจบทุกเควส off line ใช้เวลาไม่ถึง 40 ชม นะครับ(หมดมุกเล่นละ ดาบขวานตีอันเดียวปราบได้หมด)

พอเข้า on line นี้ 20 วันฟรียังไม่ HR 40 เลย(ไม่ว่างอ่ะ) พอขึ้น G quest แล้วชุดเก่าเราเอาไม่อยู๋