`

Jump to content

อยากได้ท่ากดหรือคอมมาน king of figther 2002um ครับ

1 reply to this topic

#1 Iori2599

นักเล่นเกมฝึกหัดระดับ 2

• High Members

Posted 04 September 2009 - 10:12 AM

พอดีไปเล่นแล้วกดท่าไม่ออก มันมีท่าใหม่ ตัวเดิมก็มีท่าเปลี่ยน ผมไม่รู้กดอะไร
ท่าลับก็ยิ่งงง มีบางตัวที่คล้ายเดิม แต่บางตัวก้ไม่เหมือนเดิมครับ รบกวนด้วยคราาบ
หามาหลายวันแล้วครับ จะต่อคอมโบ ยังไม่รู้ท่าเลยครบั เลยเล่นแล้วหงุดหงิด
พี่ๆเพื่อนคนไหนรุ้ช่วยบอกทีครับ ขอบคุณครับ

#2 loof

เซียนเกม

• High Royal Executive Members

Posted 04 September 2009 - 11:35 AM

QUOTE (Iori2599 @ Sep 4 2009, 10:12 AM) <{POST_SNAPBACK}>
พอดีไปเล่นแล้วกดท่าไม่ออก มันมีท่าใหม่ ตัวเดิมก็มีท่าเปลี่ยน ผมไม่รู้กดอะไร
ท่าลับก็ยิ่งงง มีบางตัวที่คล้ายเดิม แต่บางตัวก้ไม่เหมือนเดิมครับ รบกวนด้วยคราาบ
หามาหลายวันแล้วครับ จะต่อคอมโบ ยังไม่รู้ท่าเลยครบั เลยเล่นแล้วหงุดหงิด
พี่ๆเพื่อนคนไหนรุ้ช่วยบอกทีครับ ขอบคุณครับ

เหอๆ ที่ practice โหมด กด select เล่ือนไปหน้าสองได้มีคอมมานด์ (ตอนเเรกก็หาไม่เจอเหมือนกันเพราะปรกติอยู่หน้าเเรกตลอด) สอนอยู่ครับ

ถ้าโหมดธรมมดาดูได้ที่หน้าเเรกเลย