`

Jump to content

กรรมการที่ติดสินคู่แมนยู-อาร์เซชื่อไรเหรอครับ

32 replies to this topic

#21 jaraba

.

• High Royal Executive Members

Posted 31 August 2009 - 04:59 PM

บอลจบไปแล้วยินดีกับ ผีด้วย บอลเล่นกัน 90 นาที จบก็จบแค่นั้น แก้อะไรไม่ได้

#22 blue_key

one of the best in my life

• High Royal Executive Members

Posted 31 August 2009 - 05:38 PM

แพ้ก็คือแพ้ครับ น่อลไม่ได้เล่นได้ดีกว่าอะไรเลย
น่อลเล่นได้ดีกว่าจริงครับ แต่ไม่ได้ว่าบี้ซะข้างเดียว เล่นกับแมนยูฯน่ะครับ ถ้าเล่นได้ดีกว่าแค่นี้ แล้วบอกว่าน่าจะชนะผมว่าก็เกินไปหน่อย
ถ้าจะพูดให้ถูกในความรู้สึกผมคือ กัลลาสต์ กับ อาชาวินเล่นได้ดีครับ

ยังเหลือเวลาอีก 1 วัน ถ้าเจ๊แกไม่ซื้อใครเพิ่ม อาทิตย์หน้าก็ลุ้นกันเหนียวเหมือนเดิมครับ (แล้วก็ลุ้นยาวๆไปถึงมกราฯได้เลย)
กองหน้าน่อลไม่ทำงานเลยจริงๆครับ
เพอร์ซี่เล่นดีน่ะ แต่ที่ยังไม่มีคือการจบสกอร์ครับ

ปล.ลูกรูนี่ผมไม่รู้น่ะ แต่เพลตเชอร์เสียบอาชาวินน่ะจุดโทษแน่นอน

ลุ้นต่ออีก 35 นัด นี่แหละฟุตบอล

#23 GUEST_1

(*^@^*)......ⓛⓞⓥⓔ

Posted 31 August 2009 - 05:44 PM

ไม่รู้ครับถ้าหงส์แพ้ผมโทษลูคัสคนเดียวกรรมกงกรรมการไม่เกี่ยว yoyo_77.gif

#24 pp_2532

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 1

• Executive Members

Posted 31 August 2009 - 05:45 PM

ลูกเฮียม้านี่ยังไงก็จุดโทษ ผมดูทั้งสด ทั้งย้อน ผมว่ายังไงก็จุดโทษ

เฮียม้าแกแตะบอลหลบไปแล้วนะ เสียบคนชัดๆ ไม่จุดโทษได้ยังไง

แล้วอีกอย่าง จังหวะนั้น ถ้าคนได้ดูจะรู้ว่าจ่ายแล้วเฮียม้ามาเดี่ยวๆ

แต่พอเทพเฟชฯเห็น เทพเฟชรีบพุ่งเข้ามาทันที เฮียม้าก็แตะหลบ

ไม่โดนบอลเลย . . . . แล้วก็ไม่ฟาวด้วย

ส่วนการตัดสินอื่นๆนั้น ผมว่ากรรมการทำดีแล้ว

ปล.ผมแฟนบาซ่า

#25 devilmaydie_OK

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 1

Posted 31 August 2009 - 06:20 PM

กรรมการ ไม่เคยเป่าทันเกม ผี แต่ ทัน เกม ทุกทีม ยกเว้นผี

มันเป็นมานานแล้ว เพื่อนผม แฟน หอย ยังบอกเดี๋ยวมึงคอยดูลูกจุดโทษ

ไม่ถึง 5 นาที พระเจ้า ... มันแม่นยิ่งกว่าตาเห็นอีก 555+

ลูคัส บอล สามล้อ ...

#26 nakharin

☆ 20th Century Badass ☆

Posted 31 August 2009 - 08:48 PM

คือผมอยากจะบอกว่า "กรรมมันตามสนอง" อะครับ

เคยพุ่งล้มเอาจุดโทษ เสียบหนัก ๆ ใส่ทีมอื่นมาก่อน

หวยเลยมาออกกับแมนยูนี่แหละ

#27 finalekung^^

เกมเมอร์ใจแตก

Posted 31 August 2009 - 09:06 PM

QUOTE (nakharin @ Aug 31 2009, 08:48 PM) <{POST_SNAPBACK}>
คือผมอยากจะบอกว่า "กรรมมันตามสนอง" อะครับ

เคยพุ่งล้มเอาจุดโทษ เสียบหนัก ๆ ใส่ทีมอื่นมาก่อน

หวยเลยมาออกกับแมนยูนี่แหละ

ผมว่าท่านกรุณาอย่าแตกประเด็นเพิ่มเลยนะครับ

ที่ท่านว่ามามันนอกประเด็น+ทำทุกทีมน่ะครับ

ปล.ทำใจได้แล้วครับ เล่นฟีฟ่าเมื่อคืนจัดไปหลายคนอยู่ ฮา

#28 LoveKaRaoKe

นักเล่นเกมระดับต่ำกำลัง3

Posted 31 August 2009 - 10:01 PM

เห็นหลายท่านบอกลูกอาชาวินโดนเสียบไม่ฟาร์ว

เพราะเฟซเจตนาเล่นบอล...อัลมูเนียก็เจตนาเล่นบอลนะครับ

ผมว่าที่กรรมการไม่ให้เพราะอาเซกำลังมีกรณีของเอดูอาโด้ด้วยแหละครับ

นักเตะปืนเลยโดนมองว่าเป็นจอมพุ่งไป ถือว่าลูกโทษลูกนั้นคืนให้เซลติคไปละกันครับ

ปืนโดนเหลือง6ผีเหลือง3ครับ ผมว่าผีเข้าหนักกว่าแต่..........เหลืองน้อยกว่าอะ

จังหว่ะที่ปืนโดนเสียบแล้วบอลหลุดไปที่เทพเอ้หลุดเข้าไปในกรอบเขตโทษแล้ว

กรรมการกลับเป่าให้ได้ฟาร์ว..............ทำไมไม่ให้ได้เปรียบครับ

แต่กองกลางปืนก็สู้ไม่ได้จริงๆแหละครับอยากได้กลางเก๋าๆซักคนจริงๆ

เจ๊จัดให้หน่อยเถอะคร้าบบบ

#29 nakharin

☆ 20th Century Badass ☆

Posted 31 August 2009 - 10:18 PM

เอาน่าเกมมันจบไปแล้ว

ยังเหลืออีกหลายนัดนะ

ปล. ผมแซวเอาฮานะ อย่าไปเครียด yoyo_57.gif

#30 LoveKaRaoKe

นักเล่นเกมระดับต่ำกำลัง3

Posted 31 August 2009 - 10:32 PM

แพ้ก็คือแพ้ครับยอมรับครับ

แต่สงสารเจ๊อะ

อารมณ์นั้นผมก็เฮลั่นบ้านเหมือนกันครับ

พอรู้ว่าลำหน้าแทบเขวี้ยงรีโมทเหมือนกัน yoyo_70.gif

#31 kua

นักเกมมือเซียนชั้นที่ 2

Posted 02 September 2009 - 05:25 PM

ความเห็นไม่ค่อยตรงกันเลย ระหว่าง ผี กับ ปืน

#32 superman2499

นักเล่นเกมฝึกหัดระดับ 3

• High Members

Posted 03 September 2009 - 03:10 PM

กรรมการท่าอยู่ใกล้ๆ ไม่ใช่แค่เบิดกะโหลก อ่ะ ต้องก้านคอ สถานเดียว yoyo_47.gif yoyo_47.gif yoyo_47.gif

#33 Ryo

นักเล่นเกมมือฉกาจ

Posted 04 September 2009 - 05:25 PM

ลุ้นกันเกมที่เหลือดีกว่า เกมจบไปแล้ว สุดสัปดานี้โปรแกรมทีมชาติ มีเวลาให้รอลุ้นอีกยาว ฤดูกาลเพิ่งเริ่มเอง