`

Jump to content

มีร้านอาหารบุฟเฟต์ราคาถูกแสนอร่อยมาแนะนำกันครับ

42 replies to this topic

#21 ID_RIDER

นักเล่นเกมตัวยง

• High Members

Posted 22 September 2009 - 04:06 PM

QUOTE (consolehuman @ Sep 21 2009, 11:40 AM) <{POST_SNAPBACK}>
10ขวบอ่ะครับ

ว่าแต่วันเสาร์ประมาณทุ่ม2ทุ่มจะมีที่จอดรถพอมั๊ยครับ เพราะผับแถวนั้นเด็กเยอะมาก

ถ้าไม่มีผมก็คงนั่งรถเมล์ไปดีกว่า แล้วจะไปอุดหนุนอีกครับ

วันเสาร์มันไม่คอ่ยแน่นอน แต่ส่วนมากสองทุ่มน่าจะยังหาได้ครับ

benza15 โพสต์เสร็จแล้ว เมื่อวาน, 06:34 PM
ต้องไป ๆๆ

เชิญเลยครับ yoyo_56.gif

-[fuZeZa]- โพสต์เสร็จแล้ว เมื่อวาน, 09:49 PM
จะไปลองนะครับ

ขอบคุณครับ yoyo_33.gif

MoDiFy โพสต์เสร็จแล้ว เมื่อวาน, 10:06 PM
เพิ่งเปิดป่ะครับ?
เพราะผมก็ไปหาไรกินที่ coco walk บ่อยนะ
ไม่เคยเห็น - -*

เพิ่งเปิดครับ yoyo_52.gif ร้านอยู่ทางฝั่งรถออก ยังไงผ่านมาเข้ามาลองทานนะครับ yoyo_11.gif

Mio and Mayu โพสต์เสร็จแล้ว เมื่อวาน, 10:08 PM
คุ้นๆ ว่า แถวๆ โรงหนัง เก่าใช้ปะครับ
ถ้าใช้ เดียวจะแวะไปกินนนนน น่าสนใจมากก

ใช่ครับ ตอนนี้ร้านจำง่ายครับ อยู่ใต้สถาณีรถไฟฟ้า ราชเทวี ตรงข้าม โรงแรม เอเซีย

#22 Eavery

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 3

• Royal Executive Members

Posted 22 September 2009 - 04:31 PM

ใกล้บ้านผมในเมืองเลย ต้องไปลองซะแล้ว yoyo_33.gif

#23 GaMeR Wat

นักเล่นเกมมือฉกาจ

• Executive Members
  • Interests:Obey★★★★★★★Lo ve M b

Posted 26 September 2009 - 05:45 PM

ไม่ต้องไปดินหมูกระทะให้เหงื่อไหลไคลย้อยเลย บุฟเฟ่ต์แถวๆพารากอนก็หรุและอร่อยเย็นสบาย yoyo_33.gif

#24 ID_RIDER

Posted 28 September 2009 - 02:40 PM

QUOTE (Eavery @ Sep 22 2009, 04:31 PM) <{POST_SNAPBACK}>
ใกล้บ้านผมในเมืองเลย ต้องไปลองซะแล้ว yoyo_33.gif

เชิญเลยครับ yoyo_89.gif

#25 ID_RIDER

Posted 07 October 2009 - 04:22 PM

อร่อยๆ

#26 Jadekun

นักเล่นเกมมือใหม่

Posted 08 October 2009 - 09:12 AM

เอ้ะ ผ่านบ่อยๆไม่ยักสังเกต ไว้จะลองพาครอบครัวไปกินบ้างครับ :)

#27 ID_RIDER

Posted 12 October 2009 - 02:22 AM

QUOTE (Jadekun @ Oct 8 2009, 09:12 AM) <{POST_SNAPBACK}>
เอ้ะ ผ่านบ่อยๆไม่ยักสังเกต ไว้จะลองพาครอบครัวไปกินบ้างครับ :)

เชิญเลยครับ อร่อยจนลืมอิ่มเลยครา้บ yoyo_33.gif

#28 consolehuman

นักเกมมือเซียนชั้นที่ 1

Posted 13 October 2009 - 12:06 PM

ไปกินมา2ครั้งละครับ ถามเรื่องบัตรสะสมนิดนึงครับ

พอดีไปกินมา2ครั้งละ แล้วครั้งที่2ไม่ได้เอาบัตรปั๊ม10ฟรี1ไปอ่ะ เลยมี2ใบ งี้เราสามารถเอามารวมกันได้มะครับ

ว่าแต่คนโพสนี่ใช่ผู้ชายขาวๆ ท่วมๆหน่อย ป่ะครับ จะบอกว่าบริการดีมาก

#29 ID_RIDER

Posted 15 October 2009 - 03:22 PM

QUOTE (consolehuman @ Oct 13 2009, 12:06 PM) <{POST_SNAPBACK}>
ไปกินมา2ครั้งละครับ ถามเรื่องบัตรสะสมนิดนึงครับ

พอดีไปกินมา2ครั้งละ แล้วครั้งที่2ไม่ได้เอาบัตรปั๊ม10ฟรี1ไปอ่ะ เลยมี2ใบ งี้เราสามารถเอามารวมกันได้มะครับ

ว่าแต่คนโพสนี่ใช่ผู้ชายขาวๆ ท่วมๆหน่อย ป่ะครับ จะบอกว่าบริการดีมาก

ขอบคุณมากครับที่มาอุดหนุน ดีใจครับที่ชอบ yoyo_33.gif มีอะไรติชมได้เลยนะครับ ส่วนเรื่องบัตรเอามารวมกันได้ครับ ผมคือคนที่ไว้ผมสกินเฮดครับ ไม่รู้ใช่คนที่บอกหรือเปล่า

#30 ID_RIDER

Posted 28 October 2009 - 06:45 PM

ดัน ความอร่อยหน่อยครับ

#31 ID_RIDER

Posted 17 November 2009 - 02:33 AM

อร่อย อร่อย ครา้บ yoyo_08.gif

#32 consolehuman

นักเกมมือเซียนชั้นที่ 1

Posted 17 November 2009 - 12:37 PM

ห้องนี้มันดันไม่ได้นี่นา อิอิ

มาคอนเฟิร์มความอร่อยด้วยครับ yoyo_07.gif

#33 joah

ต้องมีให้ได้ รอแป๊บ SIX PACKS

• High Royal Executive Members

Posted 17 November 2009 - 01:43 PM

อร่อยกว่า Akiyoshi หรือป่าวคับ

#34 Wiset

นักเล่นเกมฝึกหัดระดับ 3

Posted 25 November 2009 - 01:01 PM

ครับ จะไปลองกิน

#35 ID_RIDER

Posted 26 November 2009 - 02:16 AM

QUOTE (consolehuman @ Nov 17 2009, 12:37 PM) <{POST_SNAPBACK}>
ห้องนี้มันดันไม่ได้นี่นา อิอิ

มาคอนเฟิร์มความอร่อยด้วยครับ yoyo_07.gif

ขอบคุณครับ มาทานอีกนะครั yoyo_56.gif

QUOTE (joah @ Nov 17 2009, 01:43 PM) <{POST_SNAPBACK}>
อร่อยกว่า Akiyoshi หรือป่าวคับ

ต้องมาลองทานซักครั้งครับ แล้วแต่คนชอบ แต่อร่อยแน่นอน yoyo_33.gif

QUOTE (Wiset @ Nov 25 2009, 01:01 PM) <{POST_SNAPBACK}>
ครับ จะไปลองกิน

เชิญเลยครับ yoyo_11.gif

#36 ID_RIDER

Posted 04 January 2010 - 04:01 AM

เธชเธงเธฑเธชเธ”เธตเธ›เธตเนƒเธซเธกเนˆเธ„เธฃเธฑเธš

#37 tony-Ja

นักเล่นเกมมือฉกาจ

• Executive Members

Posted 05 January 2010 - 04:39 PM

เน€เธˆเน‰เธฒเธ‚เธญเธ‡เธงเธฑเธ™เน€เธเธดเธ”เธฃเธฑเธšเธ›เธฃเธฐเธ—เธฒเธ™เธŸเธฃเธตเธ™เธตเนˆเธ•เน‰เธญเธ‡เธ—เธณเธšเธฑเธ•เธฃเธญเธฐเน„เธฃเธเนˆเธญเธ™ เธซเธฃเธทเธญเธ•เน‰เธญเธ‡เธชเธฐเธชเธกเธชเธ•เธดเธเน€เธเธญเธฃเนŒเธขเธฑเธ‡เน„เธ‡เน€เธซเธฃเธญเธ„เธฃเธฑเธš เธฃเธšเธเธงเธ™เธญเธ˜เธดเธšเธฒเธขเธซเธ™เนˆเธญเธขเธ„เธฃเธฑเธš yoyo_33.gif

#38 ID_RIDER

Posted 15 January 2010 - 05:08 PM

QUOTE (tony-Ja @ Jan 5 2010, 04:39 PM) <{POST_SNAPBACK}>
เน€เธˆเน‰เธฒเธ‚เธญเธ‡เธงเธฑเธ™เน€เธเธดเธ”เธฃเธฑเธšเธ›เธฃเธฐเธ—เธฒเธ™เธŸเธฃเธตเธ™เธตเนˆเธ•เน‰เธญเธ‡เธ—เธณเธšเธฑเธ•เธฃเธญเธฐเน„เธฃเธเนˆเธญเธ™ เธซเธฃเธทเธญเธ•เน‰เธญเธ‡เธชเธฐเธชเธกเธชเธ•เธดเธเน€เธเธญเธฃเนŒเธขเธฑเธ‡เน„เธ‡เน€เธซเธฃเธญเธ„เธฃเธฑเธš เธฃเธšเธเธงเธ™เธญเธ˜เธดเธšเธฒเธขเธซเธ™เนˆเธญเธขเธ„เธฃเธฑเธš yoyo_33.gif

เธเน‡เธ„เธทเธญเธงเธฑเธ™เน€เธเธดเธ”เธกเธฒเธ—เธฒเธ™เธเน‡เธžเธเธšเธฑเธ•เธฃเธ›เธฃเธฐเธŠเธฒเธŠเธ™เธกเธฒเนเธชเธ”เธ‡เน€เธ—เนˆเธฒเธ™เธฑเน‰เธ™เน€เธญเธ‡เธ„เธฃเธฑเธš เธชเนˆเธงเธ™เธชเธฐเธชเธกเนเธ•เน‰เธกเธเน‡เธ„เธทเธญ เธ—เธฒเธ™เธซเธ™เธถเนˆเธ‡เธ„เธ™ เน€เธ—เนˆเธฒเธเธฑเธš เธซเธ™เธถเนˆเธ‡เนเธ•เน‰เธก เธ„เธฃเธš เธชเธดเธšเนเธ•เน‰เธก เน„เธ”เน‰เธ—เธฒเธ™เธŸเธฃเธต เธซเธ™เธถเนˆเธ‡เธ„เธ™เธ„เธฃเธฑเธšเธœเธก เธขเธฑเธ‡เน„เธ‡เธกเธฒเธฅเธญเธ‡เธ—เธฒเธ™เธ”เธนเธ™เธฐเธ„เธฃเธฑเธš

#39 janeos

Posted 12 February 2010 - 02:25 PM

เธกเธตเนƒเธ„เธฃเธฃเธนเน‰เธšเน‰เธฒเธ‡เธ„เธฃเธฑเธšเธงเนˆเธฒ shabu เธ™เธตเนˆเน€เธ›เน‰เธ™ เธ เธฒเธฉเธฒเธเธตเนˆเธ›เธธเนˆเธ™ เธซเธฃเธทเธญเธ›เธฅเนˆเธฒเธง เนเธฅเน‰เธงเธกเธฑเธ™เนเธ›เธฅเธงเนˆเธฒเธญเธฐเน„เธฃ เนƒเธŠเนˆเน€เธ™เธทเน‰เธญเธขเนˆเธฒเธฒเธ‡เธฃเธถเน€เธ›เธฅเนˆเธฒเธ„เธฃเธฑเธš

#40 ID_RIDER

Posted 17 February 2010 - 02:41 PM

QUOTE(janeos @ Feb 12 2010, 02:25 PM) <{POST_SNAPBACK}>
เธกเธตเนƒเธ„เธฃเธฃเธนเน‰เธšเน‰เธฒเธ‡เธ„เธฃเธฑเธšเธงเนˆเธฒ shabu เธ™เธตเนˆเน€เธ›เน‰เธ™ เธ เธฒเธฉเธฒเธเธตเนˆเธ›เธธเนˆเธ™ เธซเธฃเธทเธญเธ›เธฅเนˆเธฒเธง เนเธฅเน‰เธงเธกเธฑเธ™เนเธ›เธฅเธงเนˆเธฒเธญเธฐเน„เธฃ เนƒเธŠเนˆเน€เธ™เธทเน‰เธญเธขเนˆเธฒเธฒเธ‡เธฃเธถเน€เธ›เธฅเนˆเธฒเธ„เธฃเธฑเธš

เน„เธกเนˆเธ™เนˆเธฒเธˆเธฐเธกเธตเธ„เธณเนเธ›เธฅเธกเธฑเน‰เธ‡เธ„เธฃเธฑเธšเธœเธกเธเน‡เน„เธกเนˆเนเธ™เนˆเนƒเธˆ เธญเธฒเธˆเธˆเธฐเน€เธซเธกเธทเธญเธ™ เธชเธธเธเธตเน‰ เธเน‡เน€เธฃเธตเธขเธ เธชเธธเธเธตเน‰ เน€เธฅเธข เธชเนˆเธงเธ™เน€เธ™เธทเน‰เธญเธขเนˆเธฒเธ‡เธ—เธตเนˆเน€เธ„เธขเน„เธ”เน‰เธขเธดเธ™เน€เธ„เน‰เธฒเธˆเธฐเน€เธฃเธตเธขเธเธงเนˆเธฒ เธขเธฒเธเธดเธ™เธดเธเธธ เธœเธดเธ”เธ–เธนเธเธขเธฑเธ‡เน„เธ‡เธเน‡เธ‚เธญเน‚เธ—เธฉเธ”เน‰เธงเธขเธ™เธฐเธ„เธฃเธฑเธš