`

Jump to content

ลำบากมากเลย เซลด้าตอนปาระเบิดดอกไม้

3 replies to this topic

#1 Pasaniva14

เซียนเกม

• High Royal Executive Members

Posted 29 November 2006 - 12:50 AM

เป็นกันป่ะครับ พอจะขว้าง มันก็วางลงพื้น ระเบิดซะงั้น ผมกว่าจะขว้างให้มันระเบิดหินขวางประตู ตอนจะเข้าไปช่วยลิงตัวสุดท้าย เล่นตั้งเกือบห้าสิบรอบ กำแท้ เซ็นเซอร์มันไวเกิน เหอๆ :ah

#2 oshi146

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 2

• Executive Members

Posted 29 November 2006 - 11:59 AM

ต้องเดินด้วยครับมันถึงจะขว้าง ยินเฉยๆม้นจะวางครับ

#3 lek

นักเกมมือเซียนชั้นที่ 1

• Royal Executive Members

Posted 29 November 2006 - 04:02 PM

ต้องใช้วิธีล็อคเป้าช่วยพร้อมการวิ่งครับ หรือใช้มูมเบอแรงเล็งระเบิดแล้วไปต่อที่เป้าหมาย

#4 navigummi

นักเล่นเกมมือใหม่

Posted 01 December 2006 - 12:07 PM

เผื่อบางคนไม่รู้นะครับ แทนที่จะฟันมันอ่ะ ก็ใช่โล่กันแทนประหยัดเวลาเยอะคับ :bye