`
←  DGO CLUB : PS4 & PS3
Logo
»

ต้อนรับการมาของน้องหุ่นเพรียว PS3 สลิมรุ่น...

Galaxy Exposition's Photo Galaxy Exposition 20 Aug 2009

เห็นว่าช่วง 2 วันนี้ Fever จริงๆ และคาดว่าน่าจะเพิ่มขึ้นเรื่อยๆ ทำให้กระทู้ต่างๆทยอยตกไปอย่างรวดเร็ว เดี๋ยวจะปักหมุดขึ้นให้เลยครับ

ขอบคุณครับ yoyo_67.gif
Edited by Galaxy Exposition, 21 August 2009 - 12:09 AM.

pattayabob's Photo pattayabob 20 Aug 2009

โอ้เจ๋งไปเลยครับ

ตอนนี้ผมสนใจอย่างแรง และ ps3 เครื่องแลกของผม

คงจะเป็น slim แน่ๆครับ

Nero's's Photo Nero's 21 Aug 2009

เดี๋ยวตัวอ้วนก็เลิกผลิตอีกอยู่ดี รอให้เครื่องเก่าเสียก่อนแล้วค่อยถอยสลิมแล้วกันครับ เหอะ ๆ

tort2003's Photo tort2003 21 Aug 2009

ที่แน่ๆ ถ้าน้องอ้วนดำของผมไม่งอแง น้องสลิมคงไม่ได้เกิด yoyo_73.gif

Boku_no_natsuyasumi's Photo Boku_no_natsuyasumi 21 Aug 2009

ส่วนตัวผม ซื้อมาเพิ่มอีกแน่ครับ แต่เมื่อไหรนั้น ขอคิดดูก่อนหละ ขอเห็นตัวจริงก่อนครับ แบบเห็นแบบผมจับต้องนะไม่ใ่ช่ในรูปแบบ วัน วันนี้

แน่นอนครับ สีขาว

birdmania's Photo birdmania 21 Aug 2009

รอดูสีอื่นๆก่อนดีกว่าครับสีดำไม่ค่อยโดนเท่าไหร่

mishima corp's Photo mishima corp 21 Aug 2009

พี่โอมคับผมเพิ่งซื้อxboxไปนี่เอง แล้วก้อกะลังจะซื้อplay3พอดี ถ้ามีสลิมออกมาแล้วยังไงก้อซื้อสลิมแน่นอน

อยากได้ ละอยากได้อยากได้(สำเนียงเพลงหมอลำ)..

MoDiFy's Photo MoDiFy 21 Aug 2009

ผมนึกเหตุผลที่จะซื้อได้ละ ถ้ามันมี "สีขาว" และเครื่องเก่าผม "เหลือง" นะ
เพราะผมชอบสีขาว :)P

Uncensor's Photo Uncensor 21 Aug 2009

น่าจะมีสีเหลืองด้วยนะ yoyo_29.gif

Boat...'s Photo Boat... 21 Aug 2009

ไม่ชอบตัว ps3 อะ PLAYSTATION3 แบบเก่าสวยกว่าาอะ yoyo_71.gif

dy_break's Photo dy_break 21 Aug 2009

ตัวเดิมผมว่าสวยดีนะครับ ตัวใหม่ไม่ค่อยสวยเลย yoyo_16.gif

SeaValue's Photo SeaValue 21 Aug 2009

พลาสติกแบบนี้เดียวคงทำเครื่องเป็น สีน้ำเงิน แดง ออกมาขายเหมือน joy stick แน่ ๆ เลย

zaedgebz's Photo zaedgebz 21 Aug 2009

ผมจะจัดช่วงปลายเดือนกันยา จะไปฮ่องกงพอดีเลย

emag's Photo emag 21 Aug 2009

ผมโดนเพื่อนด่าแหลกเลย เพราะมันเพิ่งซื้อไปเดือนเดียว ก่อนซื้อมันก็ถามว่าจะมีตัวสลิมรุ่นใหม่หรือเปล่า ดันบอกว่าอีกนานมีแต่ข่าวลือ ในที่สุดข่าวลือก็เป็นจริง 4d6161fd.gif

ArtDVDs's Photo ArtDVDs 21 Aug 2009

หวังว่าคงจะมีหลายๆ สีเหมือน PS2 นะ จะได้ถอยสีที่ชอบมาเก็บไว้สักเครื่อง

SoVeReign's Photo SoVeReign 21 Aug 2009

ไม่อยากต้อนรับเลย ผมเพิ่งซื้ออ้วนดำมาได้ไม่กี่เดือนเอง yoyo_02.gif

ouin's Photo ouin 21 Aug 2009

slim มา ไครจะปล่อย อ้วนดำ PM มาคับ อิอิ d16c4689.gif

davedave's Photo davedave 21 Aug 2009

ผมมองว่ารุ่นสลิมยังไม่มีการปรับปรุงขนาดดึงดูดให้คนต้องซื้อเครื่องใหม่อีกเครื่องน
ะ ถ้าเพิ่มประสิทธิภาพฮาร์ดแวร์สิน่าสน
ลดขนาดกับน้ำหนัก....ไม่ใช่เครื่องportableเน้อ

MoDiFy's Photo MoDiFy 21 Aug 2009

QUOTE (davedave @ Aug 21 2009, 05:07 PM) <{POST_SNAPBACK}>
ผมมองว่ารุ่นสลิมยังไม่มีการปรับปรุงขนาดดึงดูดให้คนต้องซื้อเครื่องใหม่อีกเครื่องน
ะ ถ้าเพิ่มประสิทธิภาพฮาร์ดแวร์สิน่าสน
ลดขนาดกับน้ำหนัก....ไม่ใช่เครื่องportableเน้อ

เห็นด้วยๆ ไม่เข้าใจเหมือนกันว่ามันน่าดึงดูดตรงไหน ในเมื่อ hw มันเหมือนเดิมป่ะ?

renoleiiiv's Photo renoleiiiv 21 Aug 2009

ผมว่าเขาไม่ได้ต้องการความใหม่มากครับ

เขาทำมาเพื่อลดต้นทุนของเขามากกว่าครับ

เพราะขาดทุนไปกับเพลสามเยอะพอสมควร

เอารุ่นี้มาว่างต้นทุนไม่สูงขายไม่ออกจริงๆก็ไม่ขาดทุนเท่าตอนแรกครับ