`

Jump to content

เซลด้าครับ ขโมยดาบ โล่ห์ไงครับ

1 reply to this topic

#1 Pasaniva14

เซียนเกม

• High Royal Executive Members

Posted 28 November 2006 - 01:53 AM

คือโดนเหยี่ยวจิกทุกที ผมปีนไปบนกังหันน้ำแล้ว แต่ไม่รู้ทำไงต่อ โดนจิกตลอดจนตายเลย จะปีนเข้าบ้านไงดีอ่ะครับ งง เหอๆ

#2 nikumaru

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 1

• Executive Members

Posted 28 November 2006 - 02:02 AM

เหยี่ยว แก้โดย ปีนเสาหิน ขึ้นไปหลอก ตาแก่ที่สั่งเหยี่ยวอยู่ด้านบน

โล่ห์นี่ไม่ยาก เส้นผมบังภูเขา
เคยออกจากคุกตอนเป็นสุนัขยังไง ก็ใช้วิธีนั้นครับ