`

Jump to content

เล่นค้างไว้นานแล้วเพิ่งกลับมาเล่นครับ มีคำถาม

• You cannot reply to this topic
No replies to this topic

#1 Zerotiir

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 3

• Royal Executive Members

Posted 07 August 2009 - 06:40 PM

คือตอนแรกๆจำได้ว่ามันจะมีกล่องให้ทำchallengeอะไรซักอย่าง แต่ตอนนี้ผมเลเวล50กว่าไปแล้วไม่มีกล่องมาให้ทำอีกเลยครับ
จะเก็บAPที่ให้ทำchallenge 20ครั้งครับ

ต้นbullrushesปลูกยังไงครับ มันไม่โตซักที ปล่อยไว้นานๆมันก็หาย บางทีเป็นเมล็ดกลับมาให้อีก