`

Jump to content

มือใหม่ครับ ใช้ GPS ยังไงครับ

• You cannot reply to this topic
No replies to this topic

#1 nhokenok

นักเล่นเกมมือฉกาจ

• Executive Members

Posted 26 November 2006 - 09:31 PM

1. ผมเพิ่งเล่น ถ้าผมจะหาโชว์รูมรถต่างๆนี่หาแบบไหนครับ หรือต้องขับไปเรื่อยๆ
2. แผนที่ตามกระทู้ข้างล่างมันเปิดไม่ได้แล้วครับ รบกวนเมล์มาได้ไหมครับ nhokenok@hotmail.com
3. หวกวิธีการเล่นต่างๆนี่ หาจะเวปได้ไหมครับ ถ้าได้มีเวปไหนบ้างครับ
4. ใช้ GPS ยังไงครับ แบบว่า เสริช์หาจุดที่เราจะไปแล้ว ตั้งให้ GPS คำนวณเส้นทางที่จะไปให้เราได้ไหมครับ(เหมือน GPS ของจริงอ่ะครับ) ผมเห็นแต่แผนที่มุมล่างซ้ายของจอ ถ้าจะดูแบบเต็มจอเหมือนคุณ zard ทำไงครับ
ขอบคุณครับ