`
←  DGO Fight Club : for fighting game
Logo
»

จะเล่น BLAZ BLUE ต้องมีแผ่น Update รึเปล่า...

tkv9999's Photo tkv9999 27 Jul 2009

จะเล่น BLAZ BLUE ต้องมีแผ่น Update รึเปล่าครับ

ซื้อมาเล่นแล้วมันขึ้น MIXED MEDIA DISC คืออะไรครับ
พอดีเครื่องผม Set แบบ ไม่ใช่ AUTORUN เลยเห็นข้อความที่ Show ก่อนเข้าเกม...

เห็นที่ร้านที่ซื้อมาเขาว่า เครื่อง XBOX360 มีการแปลงเครื่องใส่ Chip เพื่อเล่นได้ทุกเกมด้วยรึครับ

karasu's Photo karasu 27 Jul 2009

อ่านแผ่นไม่ติดครับ ลองไปหาแผ่นใหม่ดูครับ

ส่วนที่ร้านบอกมานั้นมั่วครับ

...

เป็นไปได้เล่นแท้ดีกว่าครับ สบายใจ ^^