`
←  Winning Eleven & FIFA
Logo
»

Thailand League Season 6

honmaru's Photo honmaru 19 Aug 2009

รายงานผลการแข่งขัน........ยังไมไ่ด้แข่งกันอยู๋ดีครับ หุหุ

คุณ Kasen ยังมีปัญหาทางเน็ตอยู่น่ะครับ เข้าไปแข่งกันได้นัดนึงเล่นไปไม่นานทางฝั่งคุณ Kasen เน็ตหลุดโดนปรับแพ้ไปเลย 3-0 ครับแล้วทางคุณ Kasen ก็น่าจะมีปัญหาทางเน็ตเหมือนเดิมเลยยังไมไ่ด้เล่นกันต่อครับ

kie_online's Photo kie_online 19 Aug 2009

QUOTE (honmaru @ Aug 19 2009, 02:37 AM) <{POST_SNAPBACK}>
รายงานผลการแข่งขัน........ยังไมไ่ด้แข่งกันอยู๋ดีครับ หุหุ

คุณ Kasen ยังมีปัญหาทางเน็ตอยู่น่ะครับ เข้าไปแข่งกันได้นัดนึงเล่นไปไม่นานทางฝั่งคุณ Kasen เน็ตหลุดโดนปรับแพ้ไปเลย 3-0 ครับแล้วทางคุณ Kasen ก็น่าจะมีปัญหาทางเน็ตเหมือนเดิมเลยยังไมไ่ด้เล่นกันต่อครับ

งั้นผมขอสรุป ให้คุณ KS แพ้บายนะครับ

พรุ่งนี้นัดชิง ก่อนแข่ง ขอให้คุณเงิน กดที่ชื่อคุณ KS แล้วกด ไล่ออก จากลีคให้หน่อยนะครับ

น้องฮอนจะได้เข้าชิงได้

หรือถ้ายังไง คุณ KS พอเข้าเกมได้ ก็กดออกเองก็ดีครับ

kasen's Photo kasen 19 Aug 2009

ต้องรบกวนให้คุณเงินไล่ผมออก เนื่องจากผมเข้าไปกดออกเองไม่ได้ครับ

ขอบคุณทุกๆ ท่าน เจอกัน เวอร์ชั่นหน้าคร้าบ

honmaru's Photo honmaru 19 Aug 2009

ส้มใบใหญ่หล่นใส่ดังตุบเลย

เข้ารอบซะงั้น

แต่สงสัยจะไม่รอดคุณเงิน

ngern's Photo ngern 19 Aug 2009

QUOTE (kasen @ Aug 19 2009, 10:09 AM) <{POST_SNAPBACK}>
ต้องรบกวนให้คุณเงินไล่ผมออก เนื่องจากผมเข้าไปกดออกเองไม่ได้ครับ

ขอบคุณทุกๆ ท่าน เจอกัน เวอร์ชั่นหน้าคร้าบ

ได้ครับ แต่เพิ่งไปดูคลิปวีดีโอของFIFA10 นี่ไม่อยากเล่นภาคเก่าแล้วครับ ภาคใหม่นี่เจ๋งขึ้นเยอะเลย ปีนี้ก็คงเล่นFIFAเหมือนเดิม ลืมวินนิ่งไปได้เลย yoyo_24.gif

visaisak's Photo visaisak 19 Aug 2009

QUOTE (ngern @ Aug 19 2009, 01:15 PM) <{POST_SNAPBACK}>
ได้ครับ แต่เพิ่งไปดูคลิปวีดีโอของFIFA10 นี่ไม่อยากเล่นภาคเก่าแล้วครับ ภาคใหม่นี่เจ๋งขึ้นเยอะเลย ปีนี้ก็คงเล่นFIFAเหมือนเดิม ลืมวินนิ่งไปได้เลย yoyo_24.gif

จัดมา เลยครับ อาจาน แล้วมาเล่นกาน

kasen's Photo kasen 19 Aug 2009

ภาคใหม่ ผมก็ว่าจะเล่นฟีฟ่าครับ

รายงานผลการแข่งขันรอบชิงชนะเลิศสาย A ครับ

นัดแรก
ngern_US 0-3 Honmaru_DGO

นัดสอง
ngern_US 0-4 Honmaru_DGO

ขอบคุณครับ

kie_online's Photo kie_online 20 Aug 2009

ยินดีด้วยกับคนที่ได้แชมป์ นะครับ มีชื่อในทำเนียบ yoyo_67.gif ไว้ภาค 2010 จะำทำประกาศนียบัตรให้ yoyo_77.gif

กิจกรรมการแข่งขัน FIFA09 ได้จบหมดแล้วนะครับ yoyo_53.gif

ไม่น่าจะเชื่อว่าจะจัดรอดมาได้ 6 ลีค กับอีก 5 คัพ yoyo_70.gif

ขอบคุณทุกๆท่าน ที่เข้ามาร่วมกิจกรรมที่ทางผมจัดขึ้น หวังว่าจะได้รับการตอบรับ ใน FIFA2010 ด้วยเช่นกันนะครับ

Thank you everybody , see you FIFA2010

visaisak's Photo visaisak 20 Aug 2009

ภาค 10 ก้ หน้าด้าน อยู่ต่อ 5555+ yoyo_74.gif

ยินดีกับน้องฮอนด้วย ได้แชมป์ play off ลีค A

ยินดีกับอาจาน เงิน ด้วย ได้ แชมป์ ลีค A

ngern's Photo ngern 20 Aug 2009

QUOTE (honmaru @ Aug 19 2009, 11:29 PM) <{POST_SNAPBACK}>
รายงานผลการแข่งขันรอบชิงชนะเลิศสาย A ครับ

นัดแรก
ngern_US 0-3 Honmaru_DGO

นัดสอง
ngern_US 0-4 Honmaru_DGO

ขอบคุณครับ

เมื่อคืนอิ่มเลย yoyo_33.gif
QUOTE (visaisak @ Aug 20 2009, 06:12 AM) <{POST_SNAPBACK}>
ภาค 10 ก้ หน้าด้าน อยู่ต่อ 5555+ yoyo_74.gif

ยินดีกับน้องฮอนด้วย ได้แชมป์ play off ลีค A

ยินดีกับอาจาน เงิน ด้วย ได้ แชมป์ ลีค A

ประมาณ10กันยา น่าจะมีเดโมภาคใหม่มาให้ซ้อมครับ ตอนนั้นคงเล่นแต่เดโมรอภาคใหม่

ไว้เจอกันภาค10ครับ yoyo_23.gif