`
←  Winning Eleven & FIFA
Logo
»

Thailand League Season 6

kie_online's Photo kie_online 27 Jul 2009

QUOTE (visaisak @ Jul 26 2009, 11:10 PM) <{POST_SNAPBACK}>
3. ลีค A เล่นทุกวัน จันทร์ และ พุธ เวลา 21.00น.-23.00น.
3. League A play every Monday and Wednesday night 9pm-11pm

4. ลีค B เล่นทุกวัน อังคาร และ พฤหัส เวลา 00.00น.-02.00น.
4. League B play every Tuesday and Thursday night 12pm-2am

ตกลงให้เล่นตามวันเวลานี้ใช่มัย ป๊า

ครับตามนั้น

QUOTE (suksawat14 @ Jul 27 2009, 09:51 AM) <{POST_SNAPBACK}>
คื่นนี้เจอกันครับ

คงไม่เจอผมนะ ผมหนีไปลีค B ลีึคนรก ... เรียบร้อยแล้ว yoyo_31.gif yoyo_30.gif

QUOTE (papabas @ Jul 27 2009, 10:11 AM) <{POST_SNAPBACK}>
ไม่ต้องออมมือน่ะครับ...ผมอ่อนมากเลยเคยเล่นเจอในสมาชิก club ไม่กี่คนเอง...แพ้ตลอด..ยังไงจะพยายามครับ..จะเล่นให้สนุกที่สุดครับ
ผม ID : papabas8hk : ลีค B ครับ

เพื่อนๆอย่าไปเชื่อนะครับ ผมลองเล่นด้วยแล้ว เก่งมากครับคนนี้ yoyo_64.gif

flukepom's Photo flukepom 27 Jul 2009

สวัสดีครับ
FLUKE_POM : 0847492680 ฟลุ๊ก
ลีก B ครับ
1 LIVERPOOL
2 SPORTING LISBON
3 CELTIC

ครับ

ปล. เลยวันสมัครไปแล้ว
ยังได้อีกรึป่าวครับท่านประทาน
Edited by flukepom, 27 July 2009 - 12:04 PM.

kie_online's Photo kie_online 27 Jul 2009

QUOTE (flukepom @ Jul 27 2009, 12:03 PM) <{POST_SNAPBACK}>
สวัสดีครับ
FLUKE_POM : 0847492680 ฟลุ๊ก
ลีก B ครับ
1 LIVERPOOL
2 SPORTING LISBON
3 CELTIC

ครับ

ปล. เลยวันสมัครไปแล้ว
ยังได้อีกรึป่าวครับท่านประทาน

ได้ครับ เพราะเมื่อคืนตอนตั้งลีค เผื่อไว้ 1 ที่อ่ะครับ

แต่คุณฟลุ๊ค ได้ทีม SPORTING LISBON นะ

สรุป ไม่มีการแจ้งเพิ่มหรือย้ายลีึคแล้วนะครับ เพราะ ผมสร้างลีคพอดีคน

flukepom's Photo flukepom 27 Jul 2009

QUOTE (kie_online @ Jul 27 2009, 12:15 PM) <{POST_SNAPBACK}>
ได้ครับ เพราะเมื่อคืนตอนตั้งลีค เผื่อไว้ 1 ที่อ่ะครับ

แต่คุณฟลุ๊ค ได้ทีม SPORTING LISBON นะ

สรุป ไม่มีการแจ้งเพิ่มหรือย้ายลีึคแล้วนะครับ เพราะ ผมสร้างลีคพอดีคน

ได้ครับ sporting lisbon ครับ

ทีมเล็กพลังน้อย ใครทีมใหญ่ออมมือด้วยครับ

ULTIMATE_STRENGTH's Photo ULTIMATE_STRENGTH 27 Jul 2009

เห็นสองตาราง เวลาต่างกัน แอบได้บรรยากาศแบบ ลีคคนละประเทศ ดี yoyo_24.gif อีกหน่อยถ้าคนเล่นเยอะๆ ถ้าแบ่งเป็นลีคในประเทศนั้นๆ แล้วลุ้นอันดับเอามาเล่น ชปล. ถ้าจะได้อารมณ์ (เพ้อฝัน yoyo_55.gif )
ปล.ดีใจที่ ลีค B ไม่เงียบเหงาเหมือนอดีต yoyo_77.gif

suksawat14's Photo suksawat14 28 Jul 2009

เมื่อวานเล่นไปหลายแมต แพ้บ้าง ชนะบ้าง สนุกครับ คนไทยเล่นเก่งจริง
ทีมชาติไทย เล่นได้แบบนี้ ได้ไปบอลโลกแน่ แล้วเราจะรู้ได้ยังไงครับ ว่าแข่ง
กับใครไปกี่นัดบ้าง เยอะัเริ่มงง

papabas's Photo papabas 28 Jul 2009

...เมื่อคืน ลีค A เป็นไงบ้าง...สนุกไหม
คืนนี้ลีค B ลงทะเบียนจองตัวผมถล่มได้เลยน่ะครับ

VirUs_God's Photo VirUs_God 28 Jul 2009

QUOTE (ULTIMATE_STRENGTH @ Jul 23 2009, 07:11 PM) <{POST_SNAPBACK}>
งั้นลีค B ขอเล่นเพลออฟหาแชมป์เลยแล้วกันนะครับ yoyo_71.gif yoyo_77.gif

คืนนี้จองตัวตอนเที่ยงคืนนะครับ อิอิ เดี๋ยวผมต้องเคลีย์งานที่ Office นะครับ เดี๋ยวไม่ว่าง yoyo_53.gif มาถล่มผมเยอะผมอ่อน yoyo_71.gif

willpower's Photo willpower 28 Jul 2009

QUOTE (suksawat14 @ Jul 28 2009, 09:37 AM) <{POST_SNAPBACK}>
เมื่อวานเล่นไปหลายแมต แพ้บ้าง ชนะบ้าง สนุกครับ คนไทยเล่นเก่งจริง
ทีมชาติไทย เล่นได้แบบนี้ ได้ไปบอลโลกแน่ แล้วเราจะรู้ได้ยังไงครับ ว่าแข่ง
กับใครไปกี่นัดบ้าง เยอะัเริ่มงง

เหอ ๆ คุณ suksawat เล่นเก่งมากครับ อยู่ที่ 1 ของตารางเลย แต่เมื่อคืนก็สนุกมากครับ ทุกคนเล่นกันดีจริง ๆ แต่ผมก็ยังมึน ๆ กับการรับ invite นิดหน่อย เพราะพอเห็นว่ามี invite มาก็ไปกดที่ชื่อของคน invite แต่เจอเฉพาะหัวข้อให้ invite ท่านนั้นแทน ไม่เจอให้เลือกรับ invite ไม่รู้เพราะผมมากดรับช้าเกินไปหรือเปล่า และก็อยากรู้เหมือนกันครับว่าแข่งกับใครไปแล้วบ้าง กลัวพอข้ามอาทิตย์แล้วจะมึนเหมือนกัน

ngern's Photo ngern 28 Jul 2009

เมื่อคืนต้องขอโทษด้วยครับไม่ได้เข้าไปเล่นเลย ปวดหัวมากๆครับเข้านอนไปตั้งแต่2ทุ่มครับ คืนวันพุธไม่พลาดแน่ครับ

suksawat14's Photo suksawat14 28 Jul 2009

QUOTE (willpower @ Jul 28 2009, 12:05 PM) <{POST_SNAPBACK}>
เหอ ๆ คุณ suksawat เล่นเก่งมากครับ อยู่ที่ 1 ของตารางเลย แต่เมื่อคืนก็สนุกมากครับ ทุกคนเล่นกันดีจริง ๆ แต่ผมก็ยังมึน ๆ กับการรับ invite นิดหน่อย เพราะพอเห็นว่ามี invite มาก็ไปกดที่ชื่อของคน invite แต่เจอเฉพาะหัวข้อให้ invite ท่านนั้นแทน ไม่เจอให้เลือกรับ invite ไม่รู้เพราะผมมากดรับช้าเกินไปหรือเปล่า และก็อยากรู้เหมือนกันครับว่าแข่งกับใครไปแล้วบ้าง กลัวพอข้ามอาทิตย์แล้วจะมึนเหมือนกัน

ถ้าคุณเจอ พวก ลีค B อันนั้นของจริงทั้งนั้น สุดยอด เทียบไม่ติด

kie_online's Photo kie_online 28 Jul 2009

สรุป

ลีค A คุณโก้ ขอย้ายไปลีค B เนื่องจาก ติดตีแบต กับผมทุกวันทร์ ครับ

ส่วน ลีค B จะมีสมาชิก เพิ่ม 3 ท่านนะครับ yoyo_71.gif

ใครที่กดรับลีึค B ไปแล้ว ขอให้กดรับใหม่นะครับ เด๋วผมจะสร้างลีคใหม่ เนื่องจากคนเพิ่ม

ปล. ลีค B มีแต่ขาโหดๆ ผมจะได้แต้มกลับบ้านบ้างไหมเนี่ย yoyo_63.gif คืนนี้ใครว่างเอาแต้มมาแจกผมด้วย yoyo_92.gif

kasen's Photo kasen 28 Jul 2009

เมื่อคืนลีก A ทุกคนเล่นกันเป็นระเบียบเรียบร้อยดีมาก สามทุ่มเข้ามากันเพียบ พอห้าทุ่มทุกคนหยุดแข่งหมด ผมชวนเล่นก็ไม่เล่นกันแล้ว สงสัยกลัวประธานดุ yoyo_77.gif

ผมเล่นไปได้แค่หกเกม จริงๆ อยากเล่นต่อ เพราะวันพุธนี้ผมจะเล่นไม่ได้เนื่องจาก กะว่าจะปวดหัวเหมือนคุณเงิน yoyo_71.gif เอ๊ย ไม่ใช่ ผมต้องเดินทางไปต่างเมือง และต้องค้างคืนที่นั่นครับ
เพราะฉะนั้น เรียนทั่นประธานไว้เลยว่า ในลีก A สัปดาห์นี้ ถ้าเอาตามกติกาเป๊ะๆ ผมเล่นได้แค่หกเกมแน่นอนครับ

หลังจากเล่นไปหนึ่งคืน ผมขออนุญาตฟันธง ลีก A นี่ ถ้าคุณเงินสามารถรักษาอาการปวดหัวมาเล่นได้จนจบ โอกาสได้แชมป์สูงมากครับ yoyo_67.gif
(กลยุทธสร้างความกดดันให้ตัวเต็ง)

kie_online's Photo kie_online 28 Jul 2009

QUOTE (kasen @ Jul 28 2009, 01:31 PM) <{POST_SNAPBACK}>
เมื่อคืนลีก A ทุกคนเล่นกันเป็นระเบียบเรียบร้อยดีมาก สามทุ่มเข้ามากันเพียบ พอห้าทุ่มทุกคนหยุดแข่งหมด ผมชวนเล่นก็ไม่เล่นกันแล้ว สงสัยกลัวประธานดุ yoyo_77.gif

yoyo_65.gif ....

เอ้า นร. ได้เวลาเข้าเรียนแล้ว เอ้า นร. ได้เวลาเลิกเรียนแล้ว

เอ้ย ! ไม่ใช่ เด็กๆได้เวลาเลิกเล่นแล้ว yoyo_77.gif

โอเค รับทราบ เรื่องคุณ KS จะหนีเที่ยวนะครับ yoyo_73.gif

honmaru's Photo honmaru 28 Jul 2009

เมื่อวานเล่นไป2 เกมส์เองอ่ะแพ้อีกต่างหากพอตอนว่างไม่มีคนเล่นด้วยเลยจน 5 ทุ่ม MS กลับมาว่าว่างแล้ว 5 ทุ่มแล้วไม่เล่นกลัวแพ้เลยไม่เล่นด้วยเลย 5555

คืนนี้ลีค A ใครอยากนอกรอบกับผมชวนเล่นได้เลยนะครับ เมื่อวานเล่นกลับคุณ kasen แพ้ไปว่าแล้วทำไมไม่เหมือนเล่นกับคนไทยเพราะเขาอยู่ประเทศจีนนี่เองเกมส์มันเลยหน่วงๆไม่ค่อยถนัดเลย555(แพ้แล้วแก้ตัว)
Edited by honmaru, 28 July 2009 - 01:59 PM.

pattana69's Photo pattana69 28 Jul 2009

เมื่อวานเล่น 6 นัด แพ้หมดแล้ว พอดี ถึง 5 ทุ่มแล้วรีบออก yoyo_71.gif

อยากเล่นต่อ แต่กลัวแพ้อีก yoyo_24.gif

วันพุุธนี้จะพยายามชนะอย่างน้อยก็หนึ่งเกม yoyo_73.gif

ngern's Photo ngern 28 Jul 2009

คืนนี้ใครว่างชวนผมได้นะครับ จะไปออนไลน์รอครับ

visaisak's Photo visaisak 28 Jul 2009

QUOTE (ngern @ Jul 28 2009, 02:26 PM) <{POST_SNAPBACK}>
คืนนี้ใครว่างชวนผมได้นะครับ จะไปออนไลน์รอครับ

เข้าห้ามเล่นนอกวันไม่ใช่เหรอ ไม่ทำตามกฎเดี๋ยวโดนเอาออกหรอกนะอาจารย์ ลีค A เล่น จันทร์กับพุธ

QUOTE (visaisak @ Jul 28 2009, 02:48 PM) <{POST_SNAPBACK}>
เข้าห้ามเล่นนอกวันไม่ใช่เหรอ ไม่ทำตามกฎเดี๋ยวโดนเอาออกหรอกนะอาจารย์ ลีค A เล่น จันทร์กับพุธ

เล่นซ้อมมือครับคุณเอก ไม่ได้เล่นมาเป็นเดือนแล้วครับ มัวแต่ไปต่อยมวย yoyo_55.gif

visaisak's Photo visaisak 28 Jul 2009

QUOTE (VirUs_God @ Jul 28 2009, 11:25 AM) <{POST_SNAPBACK}>
คืนนี้จองตัวตอนเที่ยงคืนนะครับ อิอิ เดี๋ยวผมต้องเคลีย์งานที่ Office นะครับ เดี๋ยวไม่ว่าง yoyo_53.gif มาถล่มผมเยอะผมอ่อน yoyo_71.gif

อ้างตลอด ...