`

Jump to content

เห็นหนังสือ Mega เล่มล่าสุด มีรายละเอียดเกม Blazblue ด้วย

• You cannot reply to this topic
No replies to this topic

#1 AYAGO

เซียนเกม

• High Royal Executive Members

Posted 08 July 2009 - 08:52 PM

มีบอก ระบบของเกม แบบครบพอสมควร น่าสนมาก ๆ ครับ

แต่ผมไม่ได้ซื้อ เพราะยังไม่มีเกม ใครมีเกมนี้แล้วลองซื้อดูก็ได้ครับ น่าจะดี มี 2 หน้าสี

ถ้าใครซื้อมาแล้ว ใจดีมาเล่าให้ฟัง เผื่อเพื่อน ๆ จะสนเกมนี้มากขึ้นนะครับ

ปล. ไม่ได้ค่าโฆษณา yoyo_77.gif