`

Jump to content

จบแล้วครับ นินจาไกเดน 2

3 replies to this topic

#1 ta.en

สิ้นสุดการรอคอย WE R 11

• High Royal Executive Members

Posted 08 July 2009 - 08:49 AM

หลังจากที่เพิ่งมาเล่นก็จบจนได้แล้วครับ ความรู้สึกอยากบอกว่าเกมบ้าอะไรวะ ยากจริง ๆ แต่มันส์มาก

ก็อาศัยเข้ามาสิงในห้องนี้แบบว่าเล่นติดตรงไหนก็ค่อยมาหาวิธีไปต่อจากในนี้ ต้องขอบคุณทุก ๆ กระทู้

ในนี้มาก ๆ ครับที่ช่วยให้ผมเล่นจนจบ ตอนแรกกะจะเลิกเล่นตั้งแต่เจอเกนชินที่ด่าน 2 เล่นยังไงก็ไม่ผ่าน

แต่พอผ่านไปได้ก็ยาวเลย เป็นเกมแรกที่จบแล้วรู้สึกภูมิใจจริง ๆ ผมเกมมันยากจริง ๆ

#2 Guest_draftsmart_*

• Guests

Posted 19 July 2009 - 03:11 PM

เกมนี้ ฉากสุดท้ายหากลืม ซื้อ item แล้ว save ทับไป ซวยมากๆ= สู้ boss โดยไม่มี item ฟื้นพลังตายๆ

#3 bluray360

นักเขียนการ์ตูนไทยไส้แห๊ง แห้ง

• Royal Executive Members

Posted 22 July 2009 - 11:41 AM

QUOTE (draftsmart @ Jul 19 2009, 03:11 PM) <{POST_SNAPBACK}>
เกมนี้ ฉากสุดท้ายหากลืม ซื้อ item แล้ว save ทับไป ซวยมากๆ= สู้ boss โดยไม่มี item ฟื้นพลังตายๆ

ไม่ตายหรอกครับ ผมเองหรือหลายๆ คนก็ผ่านนรกขุมที่คุณว่ามาหมดแล้วอ่ะนะ

#4 tkv9999

นักเล่นเกมมือฉกาจ

• Executive Members
  • Interests:Violence Who I am

Posted 22 April 2012 - 09:42 PM

ขอรายงานตัวครับเพิ่งเล่นจบ Mode ง่ายสุด (หลังจากที่ไม่ได้หยิบเล่นมานานมากเล่นต่อจาก save เก่าที่ chepter 13) ได้ชุดแดงมา แล้วชุดแปลกๆ เอาไงครับ อาวุธเดียวจบนี่ ไม่รวมใช้ nippo ใช่ไหมครับ