`
←  DGO Fight Club : for fighting game
Logo
»

Garou Mark of the Wolves

VJLOVE's Photo VJLOVE 01 Jul 2009

ขาดอันสุดท้ายครับ ที่ให้สู้ชนะ 2-0 ตลอดจนจบห้ามแพ้สักยก แต่ต้องไม่เจอ Kain

มันมีเงื่อนไขอะไรทำให้ไม่เจอ Kain ครับ

ปล.เคยครั้งนึงไม่เจอตอนเล่นปกติ แต่พอจะเล่นเก็บ AP ชนะตลอดเจอ kain ตลอดครับลองเล่นจบหลายตัวละครแล้วครับ ก็เจอkain งงครับ

hmashin's Photo hmashin 01 Jul 2009

ไม่ชัวร์นะครับ เล่นใน Emu มานานมากแล้ว น่าเกี่ยวกับ Rank สรุปตอนจบยกนะครับ รู้สึกว่าถ้าได้ Rank ต่ำ ๆ จะไม่เจอ Kain ครับ

VJLOVE's Photo VJLOVE 01 Jul 2009

ขอบคุณครับคุณเต้ ลองจนรู้วิธีและครับ ต้องชนะแบบ ชนะด้วยเวลาทุกยก ทุกตัวละคร เพื่อให้ได้แต้มน้อย โหดจริง ต้องฆ่ามันให้ใกล้ตายแล้วป้องกันทุกการโจมตีของมันเพื่อถ่วงเวลาอีก แต่ก็ได้มาแล้วครับ

Complete Achievement 200/200 yoyo_24.gif