`

Jump to content

GOW แผ่นแท้ครับ

1 reply to this topic

#1 oatkung

Let's Play

• High Royal Executive Members

Posted 23 November 2006 - 09:22 PM

เครื่องผม เป็นเครื่องjp ไดร ฮิตาชิครับ ครับ พอดีตอนแรกผมเล่นgowแผ่นก๊อบจบไปแล้วครับ แต่มันมีปันหาคือเวลาฉากมูฟวี่มันจะกระตุกครับ บางครั้งถึงกับอ่านต่อไม่ได้เด้งออกจากเกม แล้วทีนี้ผมเล่นจบปราบบอสใหญ่ได้ ดูฉากจบได้แปปนึง มันก็กระตุกครับจนหลุด - - ผมเลยเอาแผ่นไปเปลี่ยนครับ ได้แผ่นใหม่มาโหลดเซฟเล่นต่อจากจุดที่จะเจอบอสใหญ่ พอปราบได้ก็ยังกระตุกจนหลุดอีกอยู่ดีครับ :cry
เลยอยากถามว่าถ้าผมถอยแผ่นแท้มาเนี่ย เวอชั่นเอเชีย(ไม่ใช่ชุดลิมิเตดนะคร้าบ)มา มันจะหายมั๊ยครับ แล้วจะเล่นกะเครื่องผมได้มั๊ยครับ เพราะเห็นว่าชุดลิมิเตดเล่นกะเครื่องjpไดรฮิตาชิไม่ได้ง่า :cry2 :jark

#2 Granzon

What once was happy now is sad....

• High Royal Executive Members

Posted 26 November 2006 - 09:18 AM

firmware ที่ใช้ใหม่สุดหรือยังครับ

อืม เพื่อนผมก็บอกนะว่า ถ้า drive ร้อน มันจะอ่านแผ่นไม่ค่อยได้

ยังไงลองดูว่าใส่พัดลมช่วยได้หรือป่าวนะครับ