`

Jump to content

ขอโทษคุณ time game ด้วยนะครับที่ไม่เล่น gow ด้วยครับ

2 replies to this topic

#1 romance

นักเล่นเกมมือฉกาจ

• Executive Members

Posted 23 November 2006 - 03:49 AM

ต้องขอโทษจริงๆนะครับคุณโอ๋ อุตสาห์ชวนตั้ง 2 ที พอดีผมกำลังติดโหลดเกมส์อยู่น่ะครับ :cry กลัวว่าถ้าเข้าไปแล้วเดี๋ยวจะทำให้เกมส์กระตุกน่ะครับ
ยังไงถ้าพรุ่งนี้โหลดเสร็จแล้วผมจะรีบเข้าไปร่วมรบด้วยครับ แล้วอย่าลืมชวนผมอีกนะครับ :bye :kanoiyom

#2 Guitar_O+

เซียนเกม

• High Royal Executive Members

Posted 23 November 2006 - 02:06 PM

decline ไปเลยก็ได้หนิครับ
เค้าจะได้รู้ว่า เรายังไม่สะดวกเล่นครับ

ผมนี่ delicne invite message บ่อยมาก
เพราะไม่สะดวกเล่นจริงๆ

กลัว วันข้างหน้า ไม่มีคนชวนเล่นจริงๆ

Edited by Guitar_O+, 23 November 2006 - 02:07 PM.

#3 romance

นักเล่นเกมมือฉกาจ

• Executive Members

Posted 23 November 2006 - 02:14 PM

ครับ ได้ครับ :kanoiyom