`

Jump to content

เพื่อนที่เล่นกับผมเมื่อคืนทั้งหมด lov360DGO หมายนัดดวลค๊าบ

4 replies to this topic

#1 lovexbox360

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 1

• Executive Members

Posted 22 November 2006 - 02:41 AM

พรุ่งนี้ ผมจะ Create ฉาก ให้นะครับและจะเรียกทุกคนที่เล่นกับผมเมื่อวานมาทั้งหมด เตรียมตัวให้พร้อมนะครับสำหรับศึกสงครามหฤโหด Gears Of War :explain รายชื่อคนในห้องทั้งหมดที่เล่นเมื่อวาน
รายชื่อทีมข้างผม
1.lov360DGO ผมเองชู
2.Fehn คุณเฟรน เล่นเข้าแก๊ปกับผมมากเลย แจ่มมากครับ
3.xxBurmxx คุณเบิ้ม พรุ่งนี้ต่อไมค์ด้วยนะค๊าบบบจะได้สั่งแผนกันได้ครับ :love
4.suthee361 คุณสุที พรุ่งนี้หวังว่าไมค์คงจะใช้ได้นะครับจะได้เล่นกันเป็นทีมจะได้อัดเค้าให้เละเลย อิอิ :aha:
รายชื่ออีกทีมศัตรูผมเอง อิอิ
1.OATKK คุณโอ๊ค พานทองแท้ เอ้ยลูกคุณทักษินป่าวหว่า อิอิแซวเล่นอะครับ
2.TONBO X คุณทอนโบะ
3.WIJ79er คุณ?
4.joojubjib คุณจูจ๊บจิ๊บ ชื่อยาวจังค๊าบบบบ

พรุ่งนี้เตรียมตัวให้พร้อมนะครับไว้เจอกันครับทุกคน ผมจะ invite ทุกคนตอน 1 ทุ่มตรงนะครับ ใครไม่ว่างก็บอกด้วยนะครับจะได้ invite เพื่อนคนอื่นเข้าเล่นแทนไปก่อนขอบคุณครับ :bye

Edited by lovexbox360, 22 November 2006 - 02:44 AM.

#2 TONBO

Quit.

• High Royal Executive Members

Posted 22 November 2006 - 03:04 AM

วันนี้เข้าไปแจกแต้มครับ โดนหั่นไปหลายทีเลย :her
ฝีมือ + แทคติค ผมยังอ่อนครับ เพราะไม่ถนัดแนวนี้เท่าไหร่ แต่เล่นๆแล้วก็มันส์ไปอีกแบบนะครับ ไว้ว่างๆมาเล่นกันใหม่ครับ

ปล.ถ้าพรุ่งนี้ได้แผ่น DOAX2 อาจไม่ว่างนะครับ อิอิ

#3 ๏ Webspin ๏

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 1

• Executive Members

Posted 22 November 2006 - 12:27 PM

ขาไม่ครบ หักขาผมไปได้นะ :aha:

#4 Private Ryan

นักเล่นเกมหน้าตาดี

• Royal Executive Members

Posted 22 November 2006 - 01:39 PM

เหงอ ดีๆ อยู่ทีมเดียวกับคุณชู ขี้เกียจเจอ texas chainsaw :numairu:

กลับถึงบ้านประมาณ 4 ทุ่มนิดๆ ครับ รับผมด้วยนะครับ

เออมีใครเป็นแบบผมไหมครับ เวลาสับกันเป็นทอดๆ แล้วมันจะเดินไปไหนไม่ได้อ่ะครับ

Edited by Private Ryan, 22 November 2006 - 01:44 PM.

#5 Burm

เซียนเกม

• Admin

Posted 22 November 2006 - 03:14 PM

View Postlovexbox360, on Nov 22 2006, 02:41 AM, said:

3.xxBurmxx คุณเบิ้ม พรุ่งนี้ต่อไมค์ด้วยนะค๊าบบบจะได้สั่งแผนกันได้ครับ :love

ก็มันไม่มีไมค์ จะให้ต่อยังไงล่ะ
คนเอาเครื่องมาให้ยืมดันไม่เอาไมค์มาให้ด้วย
:cry
แต่จริงๆสั่งแผนอะไรก็ได้นะ ผมได้ยินหมดแหละ
แต่คงจะช่วยบอกตำแหน่งศัตรูไม่ได้
ไว้ฟังเสียงปืน ไม่ก็เสียงผมโดนเลื่อยเอาละกัน

1 ทุ่มผมไม่ว่างน่ะครับ ยังทำงานอยู่เลย
ปกติผม on หลังเที่ยงคืน

ปล. ชอบด่านที่มี Hammer of Dawn จริงๆพับผ่า

Edited by Burm, 22 November 2006 - 03:16 PM.