`
←  DGO CLUB : Nintendo World - Wii U / Wii / 3DS
Logo
»

E3 2009 : NINTENDO Press Conference มาแล้ว...

lunartear's Photo lunartear 03 Jun 2009

QUOTE (haste @ Jun 2 2009, 11:44 PM) <{POST_SNAPBACK}>
คนนี้แหละครับ คนเขียนหนังสือที่มาสร้างหนังดังหลายๆเรื่องเช่น Kiss the Girl, Along Came Spider

เป็นหนังที่ชอบมากๆทั้งสองเรื่องเลยอ่ะครับ โดยเฉพาะเรื่องแรกยังหาแผ่น DVD มาเก็บไว้ไม่ได้เลย คุณตั้มยังเหนียวแน่นกับนินเหมือนเดิมเลย ผมก็ด้วย

haste's Photo haste 03 Jun 2009

หา DVD ไม่ได้เหมือนกันครับ ผมพึ่งอ่านหนังสือจบไปเองอีกรอบ มีอาทิตย์ก่อน Truevision เอามาฉายแต่ก็ไม่ได้ดูครับ yoyo_71.gif
ผมเองส่วนใหญ่ไม่ค่อยเล่นเกมส์ที่ภาพสวยเท่าไหร่ แถมโตมากับ FC, SFC, GB ตลอดเลย ดู อะไรเกี่ยวกับ Nintendo ก็ตื่นเต้นไปหมด 555

onetake's Photo onetake 03 Jun 2009

รอดูค่ายอื่นต่อไป

eva's Photo eva 03 Jun 2009

เทพจริงๆๆ

SeaValue's Photo SeaValue 03 Jun 2009

ตื่นตาตื่นใจครับ ปีนี้