`

Jump to content

ตู้เก็บของเล่นทั้งหมดที่มีคร้าบ กันดั้มและฟิกเกอร์ ภาค2

5 replies to this topic

#1 libertica

Sekai de ichiban no amazon hime sama

• High Royal Executive Members

Posted 26 May 2009 - 03:08 AM

เนื่องจากกระทู้เก่ารูปเยอะมากๆ ใส่จนภาพไม่โชว์แล้ว จึงขอแยกมาเป็นภาค2นะครับ

อันนี้ภาคแรก ตู้เก็บของเล่นทั้งหมดของผม ภาคแรกครับ

อันนี้ภาคสุดท้ายครับ

ท้าวความจากภาคแรก

...หลังจากนั้นเริ่มหลุดออกมาจากวงโคจรของกันดั้ม หันไปเล่นอย่างอื่นบ้าง ดูหนัง ฟังเพลง เที่ยว เ่ล่นเกม

จากนั้นก็ไม่ได้ซื้อกันพลามาต่ออีกเลย(ขี้เกียจด้วยแหละเวลาไม่ค่อยมีแบบสมัยก่อน)

รวมถึงควมชอบสะสมของเล่นก็หดหายไปด้วย

แต่หายไปได้ไม่นานก็กลับมาอีกอยู่ดีครับ 5555 ชมต่อเลยครับ 55318906.gif

มาต่อภาค2กันครับ

บักคล้าว&แมงกะไซFenrir

ถ่ายรวมๆ

เฮียกัซดาบควายชายคลั่งและหมัดดาวเหนือ

เคนชิโร่และราโอ ที่เหลือซีรี่ส์อื่นแอบมาแจมๆ

คาเมนไรด้าาาาาา

Trigun

พระเจ้าH

โจโจ้ คูโจ โจทาโร่

โจทาโร่:ทำไมเรียกสตาแพลตินั่มออกมาไม่ได้ฟะ
ผม:เงินหมด เลยไม่ได้ซื้อ -*-
โจทาโร่:ให้มันได้งี้สิ โอร่าๆๆๆๆๆๆๆ

น้องหนูชานะ

เซเบอร์

ลูกสาวสุดที่รักเลยคนนี้ โคนะตะ

ดันเต้จากภาค3 ไอตัวนี้โดนความร้อนเกินจนบิดแขนหักเลย เซ็งมากต้องให้กาวช้างช่วยT_T

ดันเต้:เฮ้ย ทำไมรูปตูมี2รูปเองฟะ ลำเอียงชิบ
ผม: ภาค3ไม่ค่อยเท่ห์ เอาแค่นี้พอ 5555

รู้สึกจะไม่พออีกแล้ว ขอต่อภาค3ครับ ขอโทษที่เปลืองบอร์ดนะครับ เหอๆ yoyo_04.gif

ภาคสุดท้ายครับ

Edited by libertica, 26 May 2009 - 03:30 AM.

#2 fishfish

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 1

• Executive Members

Posted 27 May 2009 - 03:22 AM

cloud อยากได้ ๆ ๆ ๆ

#3 tappoko

เซียนเกม

• High Royal Executive Members

Posted 01 June 2009 - 06:11 PM

พระเจ้าH ขอตัวเลข เท่าไหร่เหรอครับ อยากได้ๆ

#4 libertica

Sekai de ichiban no amazon hime sama

Posted 02 June 2009 - 06:38 PM

QUOTE (tappoko @ Jun 1 2009, 06:11 PM) <{POST_SNAPBACK}>
พระเจ้าH ขอตัวเลข เท่าไหร่เหรอครับ อยากได้ๆ

ส่วนใหญ่หลายร้านจะอยู่ที่1,100ครับ แพงอีกนิดก็1,250 ไม่เกินนี้ครับ yoyo_53.gif

#5 benza15

นักเล่นเกมมือฉมัง

Posted 03 August 2009 - 12:17 PM

ตู้ที่บ้านผม ก็เต็มแล้วนะเนี่ย

เห้นแล้ว น้ำลายหก

#6 pinocchioboy

นักเล่นเกมมือฉกาจ

Posted 29 November 2009 - 09:58 AM

สวยดีครับ