`
←  DGO CLUB : Nintendo World - Wii U / Wii / 3DS
Logo
»

รูปงานเปิดตัว Wii ที่ TimeSquare - New Yor...

for2s's Photo for2s 19 Nov 2006

แฟนพันธ์แท้

ติ๊กๆ นาฬิกานับถอยหลัง

ผมคือแนวหน้าครับ รอมาเป็นวันแล้ว

โฉมหน้าเจ้าของ Wii คนแรกของ US (อย่างเป็นทางการ) Isian "Triforce" Johnson (ไอเซี่ยน ไทรฟอร์ส จอห์นสัน)

แถนี้วยาวไปจนสุดบล็อคกันเลย :her

แต่แน่นอนสำหรับคนที่เข้าแถวรอ ทุกคนจะได้รับสายรัดข้อมือนี้เพื่อเป็นการยืนยันสิทธิในการซื้อเครื่องครับ :explain

minkpro's Photo minkpro 19 Nov 2006

อยากลองไปต่อคิวซื้อแบบนี้ดูบ้างจังเลยครับ :sabai

Pikmin Mania's Photo Pikmin Mania 19 Nov 2006

โอ้ เจ๋ง

Marioget's Photo Marioget 19 Nov 2006

มีลิสต์แบรด์วี ด้วย^^

KaNom's Photo KaNom 19 Nov 2006

ยาวโคครๆ ตอนแรกนึกว่าจะไม่ยาวขนาดนี้

easydvd's Photo easydvd 19 Nov 2006

อยากรู้จริงๆ วันแรก จะขายได้กี่แสน

sharp's Photo sharp 19 Nov 2006

พอคนกลับบ้านหมด ขยะเกลื่อนถนน แน่ๆ :her

คนกวาดถนนเหนื่อย คนได้ Wii ยิ้มหน้าบานกลับบ้าน :aha:

คนจริงเขย่าจอ's Photo คนจริงเขย่าจอ 19 Nov 2006

สายรัดข้อมือๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

classic's Photo classic 20 Nov 2006

ฝากเพื่อนหิ้วมาเหมือนกันจาก usa ไม่รู้จะได้หรือเปล่า กว่าเพื่อนจะไปก็ปลายอาทิตย์นี้ ไม่รู้จะเหลือให้ซักเครื่องไหมเนี่ย :her

ball55555's Photo ball55555 20 Nov 2006

ราคาตีเป็นเงินไทยเท่าไหร่อ่ะครับ