`
←  Gears Of War 3
Logo
»

จบโหมด hardcore ซะทีเหนื่อยสุดๆ มีใมครจบ i...

hamtaro's Photo hamtaro 18 Nov 2006

ผมเล่น hardcore จบแล้วรู้สึกว่ายากจริงๆตายบ่อยๆแต่ insane นี่ผมรับไม่ไหวแล้วนรกเกิน
มีใครเล่น insane จบแล้วมั่งครับเล่าสู่กันฟังหน่อยยิ่งหัวหน้าใหญ่สุดนี่ไม่ปาจอยทิ้งเหรอ คารวะล่วงหน้า :kanoiyom
:bye

NUVEAU's Photo NUVEAU 18 Nov 2006

จบแล้วเหมือนกันครับ ระดับ hardcore นี่โหดสุดๆโดนยิงแป๊ปเดียวก็ตายแล้ว แถม ai ฉลาดด้วยครับตอนแรกเล่นแบบ casaul นี่ ai มันก็ฉลาดนะครับ
แต่ก็ไม่ถือว่าฉลาดมาก แต่ hardcore นี่จับทางยากจริงๆ สงสัย insane นี่ถ้าไม่เล่นแบบ co-op สงสัยจะแย่ครับ :blur

[[[PEE]]]'s Photo [[[PEE]]] 18 Nov 2006

perkun360 มานบอกว่าจบแล้ว แต่เล่นแบบ co-op นะ :her

ช่วยแอดไปฆ่ามานทีคับ มันเก่งเกิน :jark

MusTanGZ's Photo MusTanGZ 19 Nov 2006

]]' date='Nov 18 2006, 11:59 PM' post='137933']
perkun360 มานบอกว่าจบแล้ว แต่เล่นแบบ co-op นะ :her

ช่วยแอดไปฆ่ามานทีคับ มันเก่งเกิน :jark
นี่ Peekun 360 ใช่มะคับ :eiei

Calm`Like`A`Bomb's Photo Calm`Like`A`Bomb 19 Nov 2006

insane คับ เล่นคนเดียว
ตายไปประมาณ50รอบได้ เที่ยงยัน5โมงเย็น ยังไม่มีวี่แววว่าจะฆ่ามันไ้ด้เล้ย

ไอ้ raam

เริ่องใช้ธนูยิงปัก ปืนสไนเปอยิงหัว ยิงนี่แทบเป็นไปไม่ได้เลยคับ

้เราโผล่หัวออกจากที่กำบังปุ้บ มันยิงปั้บ

ปุปุปุ เละ :ohmygod

Guitar_O+'s Photo Guitar_O+ 19 Nov 2006

เมื่อวานเล่น co-op insane
กับ pee มา
แม่ง ยากเหลือเกิน
เล่นไปถึง วงเวียน ด่านแรกๆ
ก็ไม่รอดแล้ว
:cry

narutohero's Photo narutohero 19 Nov 2006

แค่ hardcore ผมก็แทบจะปาจอยแล้วล่ะครับ(ไม่ได้ๆ เดี๋ยวเสียของ) :angry :angry

classic's Photo classic 20 Nov 2006

เล่น co-op กับคุณ tiger oud จบโหมด insane แล้ว ผมไม่ได้เล่นโหมด hardcore เลย แต่หากจบแบบ insane ได้ จะได้ achievement ของ hardcore พร้อม insane เลย ประหยัดเวลาดี ไม่ต้องย้อนไปเล่นโหมด hardcore ให้เสียเวลาเลย แต่โหมด insane ยากมั๊กๆ เลย แต่มันส์จริงๆ :numairu:

nano.'s Photo nano. 20 Nov 2006

ใช่แล้วคับ....แค่ berserker ก็อึดมากกว่า 3 เท่า แล้วคับ. แต่มันดี เหมือนควายไล่ชนเลย. :aha:
ถ้ามันใส่ contact lence เมื่อไรก็ตัวใคนตัวมันเด้อฮิฮิ :her

tiger oud's Photo tiger oud 20 Nov 2006

แนะนำว่าต้องเล่น co op ครับ เพราะมีหลายฉากที่ต้องพึ่งเพื่อนร่วมทีมที่สื่อสารกันได้ครับ เพราะถ้าเล่นกับ ai บางทีมันวิ่งมั่วไปหน่อย แทบไม่ได้ช่วยเลย แต่พอถึงด่านที่ต้องแยกกัน ก้อตัวใครตัวมันนะคราบบบบบ :bye

เล่นเกมส์นี้แล้วอยากเล่น army of two เร็วๆจัง ถ้าจะมันส์ :aha:

kyodojojo's Photo kyodojojo 21 Nov 2006

เล่นคนเดียวเลย :cry นั้งเล่นตรงหัวหน้าตัวสุดท้าย5ชั่วโมงยังไม่ผ่านเลย
ยากชิบ :angry ต้องยิงมันกี่ทีอ่ะคับ

nano.'s Photo nano. 21 Nov 2006

แนะนำเอาธนูยิงคับ....แรงสุดแล้ว . ระเบิดทั่วตัวด้วย :explain

diablo360's Photo diablo360 28 Nov 2006

:555 :555 จบแล้วเหมือนกัน hardcore โหมดครับ ramm นี่ยากจริงๆ :aha: