`

Jump to content

ช่วยบอกวิธีเก็บ สมบัติ ครบทีครับ

2 replies to this topic

#1 araleman

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 1

• Executive Members

Posted 18 May 2009 - 11:35 AM

ใน RE5 เล่นยังไงก้อเก็บไม่ครบซะที รบกวนช่วยทีครับ เหลืออยู่อีก 5-7 ชิ้นเอง

#2 bobobobo_rider

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 3

• High Royal Executive Members

Posted 18 May 2009 - 01:10 PM

ผมแนะนำว่า คุณลอง search ใน Youtube ดูครับ ใช้คำว่า resident evil 5 treasures ครับแล้วเปิดดูตามคลิ๊ปไปเลย แนะนำ ให้เปิดสมบัติ ที่เรามีซะก่อนแล้วค่อยเปิดคลิ๊ปครับ แล้วดูตามคลิ๊ปว่า เราพลาด ตรงไหนบ้าง จำไว้ ดูจนจบ แล้วตะลุยมันทีเดียวเลย ผมว่าน่าจะโอเคกว่านะครับ

#3 อย่านะ

นักเล่นเกมฝึกหัดระดับ 3

• High Members

Posted 23 May 2009 - 05:00 PM

Gamefaq มีบอกหมดเลย หรือไม่ก็บทสรุปจากเวปสกายก็มี