`

Jump to content

โชว์ Noob SF4 (ทดลองปล่อยคลิป)

• You cannot reply to this topic
1 reply to this topic

#1 verjil

นักเล่นเกมมือฉกาจ

• Executive Members

Posted 18 May 2009 - 10:55 AM

คลิปเมื่อ 2 เดือนที่แล้ว ผมจำไม่ได้แล้วว่า ผมใช้ตัวไหนกันหว่า

เห็นว่าโฟโต้บักเก้ตมันอัพคลิปได้เลยอยากลอง แต่ดูเหมือนเวปอื่นๆ จะแปะไม่ได้ ได้แค่แปะลิ้ง

ที่ไม่แน่ใจว่าใช้ตัวไหนเพราะไม่แน่ใจว่า ผมเล่นสไตล์แบบในคลิปรึปล่าว เหมือนดูคนอื่นเล่นกัน ไม่ใช่ผม
เล่นกับใครก็จำไม่ได้อีก เพราะ noob ครือกัน

#2 bobobobo_rider

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 3

• High Royal Executive Members

Posted 18 May 2009 - 02:47 PM

ขอชมคลิ๊ปก่อนครับ มีคลิ๊ปไว้แบ่งกันชมนะครับ ดูเพื่อศึกษาคนอื่น แล้วพัฒนาจุดบอดของตัวเอง ขอบคุณครับ