`
←  DGO Live House : for music game
Logo
»

Դ RB DLC Ѻ

ҢԴ's Photo ҢԴ 23 Apr 2010

ส่วนผมนี่หนักเลย อาจจะประมาณ 30 หรือหลังจากนั้นเล็กน้อย เนื่องจากตอนนี้ตกงาน แถมรายจ่ายรายเดือนอย่างเพียบ แต่จะพยายามเจียดมาโอนให้นะครับ ไม่อยากให้ท่านหัวหน้าวงเสียความรู้สึก จะได้อยู่โหลดกันไปนานๆ

Rob G's Photo Rob G 24 Apr 2010

โอ๊ะ เสียใจกับท่านยาขมด้วยนะครับ สู้ๆครับ

ผมโอเคนะครับ โหลดเล่นกันก่อนเลยก็ได้ครับ

ҢԴ's Photo ҢԴ 24 Apr 2010

ท่านหัวหน้าครับ

"Empty Walls" Serj Tankian , "Sky Is Over" Serj Tankian

ผมหา 2 เพลงนี้ไม่เจออะครับ

Rob G's Photo Rob G 03 May 2010

QUOTE(ยาขมชนิดเม็ด @ Apr 24 2010, 03:04 PM) <{POST_SNAPBACK}>
ท่านหัวหน้าครับ

"Empty Walls" Serj Tankian , "Sky Is Over" Serj Tankian

ผมหา 2 เพลงนี้ไม่เจออะครับ

เอ เดี๋ยวเข้าไปเช็คให้นะครับ ^^"
เพิ่งมาเห็นขออภัย

nismo_silvia's Photo nismo_silvia 03 May 2010

โอนให้แล้วนะครับ ขออภัยมากๆที่ล่าช้า เนื่องจากไป full moon +กลับมางานเยอะมาก เพิ่งมีเวลาออกไปโอน

ขออภัยอีกครั้งครับ 875328cc.gif

Rob G's Photo Rob G 05 May 2010

ไม่เป็นไรคร้าบ

อีกสองเพลงที่หาไม่เจอผมโหลดให้แล้วนะครับ ^^

ҢԴ's Photo ҢԴ 10 May 2010

โอนให้แล้วนะคร้าบ 470.10 บาท

ขอโทษครับ ที่ล่าช้าไปมาก

Rob G's Photo Rob G 14 May 2010

QUOTE(ยาขมชนิดเม็ด @ May 10 2010, 05:13 PM) <{POST_SNAPBACK}>
โอนให้แล้วนะคร้าบ 470.10 บาท

ขอโทษครับ ที่ล่าช้าไปมาก

ไม่มีปัญหาคร้าบ ^^

Rob G's Photo Rob G 14 Jun 2010

รายงานความคืบหน้านิดนึง หลังจากลองๆดูแล้ว ปรากฏว่า Entropay ใช้ไม่ได้แล้วครับ = =a เติมเงินไม่ได้เลย กำลังมองหาช่องทางอื่นอยู่ครับ เจออันไหนที่โอเคแล้วจะแจ้งอีกทีนะครับ ^^

nismo_silvia's Photo nismo_silvia 14 Jun 2010

QUOTE(Rob G @ Jun 14 2010, 02:00 PM) <{POST_SNAPBACK}>
รายงานความคืบหน้านิดนึง หลังจากลองๆดูแล้ว ปรากฏว่า Entropay ใช้ไม่ได้แล้วครับ = =a เติมเงินไม่ได้เลย กำลังมองหาช่องทางอื่นอยู่ครับ เจออันไหนที่โอเคแล้วจะแจ้งอีกทีนะครับ ^^

รับทราบ แต่ช่วงนี้ไม่มีเพลงไหนโดนเลย สงสัย ต้องรอยัน RB3 ละมั้ง

Rob G's Photo Rob G 08 Sep 2010

มีเรื่องจะแจ้งให้ทราบครับ T-T PS3 ผมดับแดดิ้นไปแล้ว มลายไปพร้อมกับเพลงที่เคยโหลดมา ฮือๆ ดังนั้นถ้าใครอยากจะหากลุ่มใหม่เชิญได้ตามสบายนะครับ
:o_angry:
เซ็ง เจอแรร์เคสเข้าไป ไม่เหลืองแต่ต่อเนตไม่ได้ฮือๆ

nismo_silvia's Photo nismo_silvia 08 Sep 2010

Rob G, on 08 September 2010 - 10:12 AM, said:

มีเรื่องจะแจ้งให้ทราบครับ T-T PS3 ผมดับแดดิ้นไปแล้ว มลายไปพร้อมกับเพลงที่เคยโหลดมา ฮือๆ ดังนั้นถ้าใครอยากจะหากลุ่มใหม่เชิญได้ตามสบายนะครับ
:o_angry:
เซ็ง เจอแรร์เคสเข้าไป ไม่เหลืองแต่ต่อเนตไม่ได้ฮือๆ

ใช้ wireless ได้เปล่าครับ?? เสียดายกลุ่ม

ҢԴ's Photo ҢԴ 08 Sep 2010

เสียดายกลุ่มเหมือนกันครับ :o_cry:

Rob G's Photo Rob G 10 Sep 2010

มีเรื่องจะแจ้งให้ทราบ อีกแล้ว

ซื้อเครื่องใหม่มาแล้วครับ ^^" โชคดีที่ของเก่าผมแชร์สองขาไว้เลยโหลดได้อีกทีพอดี ขอบคุณทุกคนด้วยที่ซื่อสัตย์ ^^

ตอนนี้กำลังคิดว่า จะโหลดกันต่อไปดีมั้ยครับ? เพราะคงต้องเปลี่ยนหลายอย่างจาก เดิมใช้บัตรไม่เสียภาษีด้วยต้องเปลี่ยนมาใช้ PSN wallet card แทนครับซึ่งซื้อในไทยแพงกว่าปรกติด้วย T_T

ไม่ทราบทั้งสองคนคิดว่ายังไงครับ เดี๋ยวผมไปถามคุณ MaFiYa ที่ Gcon ก่อน ไม่ได้อัพเดตแกนานมาก - -" ขอโทษทุกคนด้วยนะครับ

ҢԴ's Photo ҢԴ 11 Sep 2010

เพื่อนกันไม่ทิ้งกันครับ :act_right:

nismo_silvia's Photo nismo_silvia 12 Sep 2010

ตามนั้นครับ ผมยังไงก็ได้ ^^

Rob G's Photo Rob G 12 Sep 2010

ลองคำนวนมาคร่าวๆนะครับ จากเดิมเนี่ย เติม US$50 จะตกราวๆ 1500 ครับ แต่ถ้าเปลี่ยนมาใช้บัตรก็จะเป็น 1800-2000 นะคับ เยอะอยู่เเหมือนกัน

Rob G's Photo Rob G 01 Nov 2010

ได้แผ่นมาแล้วครับ Z1 เห็นเขาว่า DLC Z1 กับ Z3 ใช้ด้วยกันได้ แต่ผมไม่กล้าคอนเฟิร์มครับกลัวไม่ได้

nismo_silvia's Photo nismo_silvia 02 Nov 2010

สมาชิกกลุ่มยังครบมั้ยเนี่ย เช็คเสียงหน่อย :sorry3: