`

Jump to content

เอาละ โว้ยยยยยย

38 replies to this topic

#21 Dogfight

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 2

• Royal Executive Members

Posted 07 May 2009 - 03:47 AM

สมาธิเสียนิดเดียว ตอน Essien หวดพลาด พังเลยครับ แสดงความยินดีกับบาซ่า และเสียใจกับเชลซีครับ

#22 dvdmanentertain

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 1

• Executive Members

Posted 07 May 2009 - 03:47 AM

จบแล้วครับ บาซาชิง
ไม่ได้เซงนะครับ ที่เชลซีไม่ได้ชิง แต่เสียดายมากลูกที่2 ไม่มาซักที

แต่ก็ดีได้ดูนัดชิง ที่เป็นนัดหยุดโลกจริงๆๆ

เชียแมนยูสู้ๆๆๆๆๆ

#23 cdboy

นักเล่นเกมมือฉกาจ

Posted 07 May 2009 - 03:49 AM

เอาแล้วเจอบาร์ซ่า หายบ้ากันแน่ๆ เมซซี่ เอโต้ อองรี

#24 terry123

เบา เบา

Posted 07 May 2009 - 03:53 AM

กรรมการ มันเป็นอะไร เห้ออ

จบเเล้ว เซ็งไปก็เท่านั้น
ปีหน้าสู้กันใหม่ เชียร์กันต่อไป
โอกาศมีทุกปี

นักเตะตัวหลักก็เริ่มอายุมากกันเเล้ว ไม่รู้จะรักษาฟอร์มไว้ได้เเค่ไหน
หวังว่านักเตะคงยังอยู่กับทีม ไม่ไปไหนกันซักก่อน
ถ้วยใบนี้เป็นเป้าหมายอันดับต้นๆในทุกปี เเต่ก็ไม่ได้ซักที
เหนื่อยใจเเทนนักเตะ โค้ช เจ้าของทีม

สู้ต่อไปปปปปปปปปปปป

#25 finalekung^^

เกมเมอร์ใจแตก

• High Royal Executive Members

Posted 07 May 2009 - 03:59 AM

กรั๊กๆ เข้ารอบเฉย อิเนสต้า ตีนเท้าชั่งทองยิงลูกไซด์ก้อยสวยสาดดดดดดดดด

เหมือนพระเจ้าเขียนบทละครนี้เลยอ่ะ อิเนสต้า เล่นแบบสุภาพบุรุษคอดๆ โดนเตะโดนทำฟาล์วเยอะมาก

โดยเฉพาะเจ้าควายถึกเอสเซียงจงใจย่ำเข้าที่น่องอิเนสต้าเหมือนเล่นเกมเพราะตัวเองยัง
ไม่โดนใบเหลืองสะสม

แถมถ้าอิเนสต้าเจ็บเกมก็จบ แต่แล้วบุรุษที่ทนแรงถึกทุกอย่างได้ ก็เป็นผู้พังปราการที่หนาแน่นของหอยทะเลถลายลงมาได้

โอ้วพระเจ้ามอบบททดสอบที่ยิ่งใหญ่ แก่พวกเค้าจริงๆ

ปล.แฟนปืนสะใจเพราะหอยไม่ได้ดี กรั๊กๆ

#26 ginji

นักเล่นเกมชั้นครู

Posted 07 May 2009 - 04:03 AM

เชลซีไม่ยอมยิงลูกสอง ซักที บาซ่าโดนยิงไม่ได้เสียบเปรียบเลยแบบนี้ เพราะยังไงก็ต้องยิงอยู่แล้ว

ลูกใบแดง นั่น น่าจะลุยไปยิงเผื่อเข้า

โดน นิดเดียวมาก ดันแกล้งล้ม ขาก็ไม่ขัด ไอคนที่โดนไล่ออกร้องไห้เลยเลยเจอแบบนี้เข้าไปเลย

#27 plain

• Interests:Hiiragi Tsukasa

Posted 07 May 2009 - 04:03 AM

ถ้าเป็นบอลไทยกรรมการได้ตายคาสนามแน่

คลาสสิคจริงๆนัดนี้

ตกรอบแล้วอย่าโทษกรรมการ หรือ บัลลัคนะครับ

โอกาสมีตั้งมากมาย ตัวบาซ่าก็น้อยกว่า

ทำตัวเองทั้งนั้น

Edited by plain, 07 May 2009 - 04:07 AM.

#28 dvdmanentertain

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 1

Posted 07 May 2009 - 05:11 AM

ดูแล้วไม่ได้ตั้งใจจะโทษกรรมการนะครับ แต่ถ้าเป็นกับทีมที่คุณเชียร์

ครั้งที่1 ก้ำกึ่ง จุดโทษมั้ย >>>> ไม่ได้
ครั้งที่2 ก้ำกึ่ง จุดโทษมั้ย >>>> ไม่ได้
ครั้งที่3 ก้ำกึ่ง จุดโทษมั้ย >>>> ไม่ได้
ครั้งที่4 ก้ำกึ่ง จุดโทษมั้ย >>>> ไม่ได้
ครั้งที่5 ก้ำกึ่ง จุดโทษมั้ย >>>> ไม่ได้
ครั้งที่6 ก้ำกึ่ง จุดโทษมั้ย >>>> ไม่ได้
ครั้งที่7 ก้ำกึ่ง จุดโทษมั้ย >>>> ไม่ได้
ครั้งที่8 ก้ำกึ่ง จุดโทษมั้ย >>>> ไม่ได้

มันน่าจะได้สักครั้งนะครับ ไม่ได้มั่งเลยยย มันก็เซ็งเป็นธรรมดาครับ

จริงๆๆแล้ว หลายๆครั้งมันก่ำกึ่ง มีครั้งเดียว ตอนปีเก้ ตบบอล อันนั้น น่าได้ แต่ไม่เข้าใจทำไมไม่ได้ ก็ต้องยอมรับคำตัดสิน แต่มันน่าเศร้าครับบ

เชลซีเล่นกันดีมากๆด้วยวันนี้ เล่นกับทีมที่ว่ากันว่า ทีมนอกโลก yoyo_55.gif ได้ดีขนาดนี้

สู้ต่อไปครับบบบ

Edited by dvdmanentertain, 07 May 2009 - 05:13 AM.

#29 GUEST_1

(*^@^*)......ⓛⓞⓥⓔ

• High Royal Executive Members

Posted 07 May 2009 - 06:48 AM

โดนเหมือนเป็ดที่โดนเชลซียิงฤดูกาลที่แล้ว สุดท้ายว่างเปล่า 17f0f3b0.gif

#30 balles

• Freshy

Posted 07 May 2009 - 08:35 AM

ดร๊อกบ้ามันด่ากรรมการมันจริงๆครับ
อิอิอิอิ

#31 GapKung

Red Devil Mafia

Posted 07 May 2009 - 08:59 AM

QUOTE (Indyhell @ May 7 2009, 03:39 AM) <{POST_SNAPBACK}>
บัลลัค เหมือนจะ ฆ่ากรรมการ เลย

ดวงซวยจริงๆๆ

หอย

ต่อไป ผมเชียร์แมนยู นะ

แฟนผีคงดีใจ

คงสมใจ ยูฟ่าแล้ว ที่ แมนยูชิงกับ บาร์ซ่า

คราวนี้ โรนัลโด้ ดวล กับ เมสซี่

น่าดูมากๆๆ

สมใจแล้วครับที่ชิงกะบาร์ซ่า แต่ขออย่าง เฮียอย่าเชียร์แมนยูฯเลยนะ จ๋าขอออออออ yoyo_83.gif

#32 Indyhell

ไม่มีเงิน ไม่มีสิทธิ์หรือไงวะ!!!!!!!

• Interests:FB-http://www.facebook.com/indyhellnumber2

Posted 07 May 2009 - 09:16 AM

ก็ผมลั่นวาจาไว้แล้วไง
ถ้าชิงกับบาร์ซ่า

ผมเชียร์ แมนยู

Edited by Indyhell, 07 May 2009 - 11:01 AM.

#33 nismo_silvia

God bless me !

Posted 07 May 2009 - 09:31 AM

ยิงเข้ากรอบครั้งเดียวอีกตังหาก สงสาร เชลซีจริงๆ เหมือนพระเจ้าเขียนบทให้เป็นแบบนี้

#34 ruicosta

ขี้เกียจระดับโลก

Posted 07 May 2009 - 10:51 AM

QUOTE (Indyhell @ May 7 2009, 09:16 AM) <{POST_SNAPBACK}>
ก็ผมลั่นวาจาไว้แล้วไง
ถ้าชิงกับบาร์ซ่า

ผมเชี่ย แมนยู

พิมพ์ผิดเอง ไม่ได้ตั้งใจใช่มั้ยครับ yoyo_77.gif

เมื่อคืนก็ช็อคตาตั้งเหมื่อนกัน ท้ายเกมปิดคอมหันไปตั้งใจดู พอทำงี้ทีไรได้ช็อคตาตั้งแทบทุกที

#35 rai

Posted 07 May 2009 - 10:58 AM

ก็จริงครับน่าจะให้จุดโทษซักลูก
สงสารเชลซี

#36 Indyhell

ไม่มีเงิน ไม่มีสิทธิ์หรือไงวะ!!!!!!!

• Interests:FB-http://www.facebook.com/indyhellnumber2

Posted 07 May 2009 - 11:00 AM

QUOTE (ruicosta @ May 7 2009, 10:51 AM) <{POST_SNAPBACK}>
พิมพ์ผิดเอง ไม่ได้ตั้งใจใช่มั้ยครับ yoyo_77.gif

เมื่อคืนก็ช็อคตาตั้งเหมื่อนกัน ท้ายเกมปิดคอมหันไปตั้งใจดู พอทำงี้ทีไรได้ช็อคตาตั้งแทบทุกที

อ้าว

ผมพิมพ์ ผิดครับ

ไม่ได้ตั้งใจ

ขอโทษด้วย

เดี๋ยวไปแก้ไขก่อนนะครับ

พึ่งเห็น ขออภัย yoyo_65.gif

#37 ruicosta

ขี้เกียจระดับโลก

Posted 07 May 2009 - 12:24 PM

เขาเรียก มันออกมาจากใจ อยากจะพิมพ์ว่าเชียร์แมนยู แต่ในใจลึกๆแล้วเกิดอาการต่อต้าน มือมันก็เลยพิมพ์ออกมาแบบนั้น ไม่เป็นไร ผมเข้าใจ ผมเข้าใจ yoyo_77.gif

Edited by ruicosta, 07 May 2009 - 12:25 PM.

#38 FM_Bayern

:)

Posted 07 May 2009 - 02:20 PM

กรณีบัลลัคกับกรรมการ หลายคนอาจจะฮานะครับ แต่ทำไมผมกลับนั่งน้ำตาซึมล่ะ

เพราะโอกาสแบบนี้ในชีวิตบัลลัคไม่รู้จะมีอีกไหม ที่จะได้เข้าชิงยูฟ่า ซึ่งเป็นถ้วยที่เค้าหวังไว้เป็นอันดับ 1 ในการย้ายมาเล่นให้เชลซี

ผมชอบบัลลัคตั้งแต่อยู่เลเวอร์คูเซ่น ผมเห็นเค้ากวาดมาทุกแชมป์ในเยอรมันแล้ว ในบาเยิร์นเขาเปรียบเสมือนราชันย์ เค้าเป็นนักเตะที่เล่นได้โดดเด่นที่สุดใน Bundesliga

แล้วทำไมเขาต้องมาเสี่ยงกับการย้ายมาเล่นในอังกฤษ เสี่ยงกับการปรับตัว สภาพแวดล้อม ฯลฯ ไม่มีเหตุผลอื่นครับนอกจากเพราะเหตุผลที่ว่า เค้าอยากได้แชมป์ยูฟ่า

สัญญาของบัลลัคกับเชลซีจะหมดลงในสิ้นฤดูกาลนี้ แล้วก็ไม่รู้ว่าจะได้รับการต่อสัญญาหรือไม่ ซึ่งถ้าไม่ได้ต่อสัญญาจริงๆ บัลลัคคงต้องกลับไปแขวนสตั๊ดที่บาเยิร์นเหมือนเดิม

ซึ่งโอกาสจะเข้าชิงยูฟ่าแบบตอนอยู่เชลซี ไม่รู้จะมีอีกไหมในชีวิตของเขาครับ ...

#39 honmaru

นักเกมมือเซียนชั้นที่ 2

Posted 07 May 2009 - 03:41 PM

แล้วลูกที่มาลูด้าโดนอัลเวสดึงในเขตโทษอ่ะครับอันนั้นก็เต็มๆนะเท่าที่ผมคิดเพราะจุด
เกิดเหตุดูไงก็ในเขตแต่เป่านอกเขตคิดได้ไงคนพากษ์ยังบอกเลยดินยังกระจายอยู่ในเขตเลย กรรมการ สงสัยมาจากนอกโลกเหมือนกันเลยเข้าข้างทีมต่างดาว เชลซีเป็นมนุษย์โลกเลยไม่เข้าใจอ่ะครับ