`

Jump to content

นัดมีทติ้ง ครั้งที่ 1 สำหรับพี่น้อง ชาว cod ครับ

174 replies to this topic

#41 nat9

DGO I love you jup jup

• Banned

Posted 07 May 2009 - 11:25 AM

อ่า พี่น้องครับ เอาครอบครัว ไปได้น่ะครับ ไม่มีกำหนด ครับ เพราะถึงเวลา เราก็จะ อยู่กันเป็น ห้อง ๆ ครับ พวกไม่มีตังค์ อย่าง ผม กับ ไอ้โย ก็นอน

ข้างนอกห้องครับ หรือ ไม่ก็แกล้งเนียน ไปนั่งกินเหล้า เล่นไพ่ ง่วงนอน ก็หลับคา วง ไปเลยครับ อิ อิ อิ

ตกลง ช่วยลง สถานที่ เที่ยวกันหน่อยครับ จะได้ รวมระบุ ซะที น่ะตะเอง จะล่องแพ ก็ได้น่ะ เมืองกาญจน์ น่าสนป่ะ เร็ว ๆ ดิ

http://www.trangmarina.com/index.php?lay=s...e&Id=309598

เอาลิ้งค์ ไปดู เร็ว ๆ ดิโว๊ย อยากเจอ เพื่อน ๆ หว่ะ ที่ไหนก็ได้ ที่มี คุณ ครู สอน อังกฤษ ไปด้วย yoyo_24.gif

#42 pasawat

นักเล่นเกมมือฉกาจ

• Executive Members

Posted 07 May 2009 - 11:30 AM

ผมไปได้ช่วงหลังมิถุนา

ปล. น้องบิวจะไม่ไป ตาโยรีบออกตัวเชียว

#43 PengchInz

Posted 07 May 2009 - 07:31 PM

QUOTE (pasawat @ May 7 2009, 11:30 AM) <{POST_SNAPBACK}>
ผมไปได้ช่วงหลังมิถุนา

ปล. น้องบิวจะไม่ไป ตาโยรีบออกตัวเชียว

และลุงเต้ยจะไป ยุ่งอะไรกะเค้า ล่ะ

5555555

เข้ามาแทรกซึมว่าโพส ขายเครื่องไว้ที่บอร์ดซื้อขาย นะครับบบ แวะไป ดูหน่อย จ๊วบๆ

#44 Desolate

อยากจะขี่เก๋งให้มันดูโก้โถ่จะกินยังไม่มี @#!%$

• Royal Executive Members

Posted 07 May 2009 - 09:58 PM

ไปไหนก็ได้ ให้พี่ๆ ที่เคารพเลี้ยงหน่อย อ๋องยังไม่มีเงินเดือนเลยยังไม่ทำงาน 55318906.gif

#45 nerv

นักเล่นเกมตัวยง

• High Members

Posted 08 May 2009 - 10:47 AM

QUOTE (Desolate @ May 7 2009, 09:58 PM) <{POST_SNAPBACK}>
ไปไหนก็ได้ ให้พี่ๆ ที่เคารพเลี้ยงหน่อย อ๋องยังไม่มีเงินเดือนเลยยังไม่ทำงาน 55318906.gif

ใช่ๆ ไปไหนก้อได้

พี่ๆที่เคารพเลี้ยงหน่อยนะคะ

พอดียังเรียนอยุ่เลยอ่ะ yoyo_53.gif

#46 giggogs

นักเกมมือเซียนชั้นที่ 2

• High Royal Executive Members

Posted 08 May 2009 - 11:04 AM

QUOTE (nerv @ May 8 2009, 10:47 AM) <{POST_SNAPBACK}>
ใช่ๆ ไปไหนก้อได้

พี่ๆที่เคารพเลี้ยงหน่อยนะคะ

พอดียังเรียนอยุ่เลยอ่ะ yoyo_53.gif

อย่างบิวคงจะยังพอมีคนเลี้ยง แต่คนข้างบนอ่ะนอนอยู่บ้านไปเถอะ ใครเค้าจะไปเลี้ยง yoyo_77.gif

#47 yoneoyoyo

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 3

Posted 08 May 2009 - 11:30 AM

ตกลงจะเอากันยังไง
ใครจะไป
ใครจะแนะนำที่ไปเที่ยว & ทำกิจกรรมร่วมกัน
ใครสะดวกช่วงนะเวลาไหน

ช่วยๆกัน ลงชื่อไว้หน่อยนะครับ

ใครสามารถแนะนำอะไรได้ รีบๆเลยนะครับ

ผมเองก็อยากรู้วันเวลาสถานที่ จะได้เก็บเงินไป yoyo_39.gif เที่ยวด้วยกันได้ บอกกระทันหัน b6b25dc6.gif

กุตายย!! ตังไม่มีมี yoyo_70.gif

#48 Angelo

นักเล่นเกมฝึกหัดระดับ 3

• High Members

Posted 08 May 2009 - 01:50 PM

เดี๋ยวจ่าอาร์ทกะหมู่โอ๋ประชุมกองทัพแล้ว จะรีบแจ้งด่วนนะครับเพื่อนๆทหารทูกคน รอนิดนึง

#49 guest_james

นักเกมมือเซียนชั้นที่ 1

Posted 08 May 2009 - 03:04 PM

คุณโอ๋ไปหลีเป๊ะช่วงนี้ระวังจะเซ็งไปไหนไม่ได้นะครับ ผมเพิ่งกลับจากพังงามา เมื่อหลังสงกรานต์ไม่กี่วัน มรสุมเข้าแล้ว ออกเรือลำบาก คลื่นสูง 2 เมตร เรือประมงยังต้องจอด
อยู่บนเกาะ 4 วัน ฝนตก 3 วัน พายุถล่ม น้ำท่วมเต้นท์ แต่ กทม.ร้อนแทบบ้า ขากลับเจอนักเดินทางอีกกลุ่ม โดนฝนกระหน่ำที่ตะรุเตา (เกาะจะอยู่กลางทางไปหลีเป๊ะอีกที)
ช่วงนี้ควรหลีกเลี่ยงอันดามันอะครับ หลีเป๊ะเกาะมันไกลมากด้วย นั่งเรือ 4-5 ชม.เจอคลื่นกระแทกหนักๆ ต่อให้เป็นเรือใหญ่ก้อเมากันอ้วกแตกอ้วกแตนได้นะ
ถ้าไปที่นี่แนะนำให้ไปช่วงเดือน พย.ดีกว่าอะครับ (รู้สึกว่ามันจะปิดเกาะเร็วๆ นี้ด้วยนะครับ ปิดช่วงฤดูฝน แต่ไม่แน่ใจต้องเช็คอีกที ปกติเปิดฤดู 1 ตค.)

#50 Desolate

อยากจะขี่เก๋งให้มันดูโก้โถ่จะกินยังไม่มี @#!%$

Posted 08 May 2009 - 04:20 PM

ไปไหนดีๆๆๆ บอกเร็วววว จะได้เก็บเงินทัน 55318906.gif

#51 rai

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 2

Posted 08 May 2009 - 04:51 PM

QUOTE (Guest_เจมส์ @ May 8 2009, 03:04 PM) <{POST_SNAPBACK}>
คุณโอ๋ไปหลีเป๊ะช่วงนี้ระวังจะเซ็งไปไหนไม่ได้นะครับ ผมเพิ่งกลับจากพังงามา เมื่อหลังสงกรานต์ไม่กี่วัน มรสุมเข้าแล้ว ออกเรือลำบาก คลื่นสูง 2 เมตร เรือประมงยังต้องจอด
อยู่บนเกาะ 4 วัน ฝนตก 3 วัน พายุถล่ม น้ำท่วมเต้นท์ แต่ กทม.ร้อนแทบบ้า ขากลับเจอนักเดินทางอีกกลุ่ม โดนฝนกระหน่ำที่ตะรุเตา (เกาะจะอยู่กลางทางไปหลีเป๊ะอีกที)
ช่วงนี้ควรหลีกเลี่ยงอันดามันอะครับ หลีเป๊ะเกาะมันไกลมากด้วย นั่งเรือ 4-5 ชม.เจอคลื่นกระแทกหนักๆ ต่อให้เป็นเรือใหญ่ก้อเมากันอ้วกแตกอ้วกแตนได้นะ
ถ้าไปที่นี่แนะนำให้ไปช่วงเดือน พย.ดีกว่าอะครับ (รู้สึกว่ามันจะปิดเกาะเร็วๆ นี้ด้วยนะครับ ปิดช่วงฤดูฝน แต่ไม่แน่ใจต้องเช็คอีกที ปกติเปิดฤดู 1 ตค.)

อ้าว อาทิตย์ก่อนผมเพิ่งไป ภูเก็ต- พังงา(เกาะปันหยี) มาเหมือนกันครับ
อากาศดีไม่ร้อนมากมีฝนตกที่ภูเก็ตนิดหน่อยนะ แต่แค่ครึ่งชั่วโมงเอง นั่งเรือไปเที่ยวเกาะต่างๆสบายๆครับ
รึช่วงวันที่ผมไปฝนไม่ตกพอดีรึเปล่าไม่รู้

จาก ชายผู้ทำแว่นหายไปกับเกลียวคลื่น 17f0f3b0.gif

#52 peXXeq

เซียนเกม

• High Royal Executive Members

Posted 08 May 2009 - 04:59 PM

ไปไหนก็ได้ที่มี Pjin360

#53 CIVIC

นักเล่นเกมตัวยง

Posted 08 May 2009 - 05:23 PM

yoyo_16.gif เข้ามาดูสถานการณ์และเก็บหลักฐาน
เพราะยิ่งอ่านยิ่ง yoyo_71.gif

#54 logica

นักเล่นเกมชั้นครู

Posted 08 May 2009 - 08:14 PM

QUOTE (nat9 @ May 7 2009, 11:25 AM) <{POST_SNAPBACK}>
อ่า พี่น้องครับ เอาครอบครัว ไปได้น่ะครับ ไม่มีกำหนด ครับ เพราะถึงเวลา เราก็จะ อยู่กันเป็น ห้อง ๆ ครับ พวกไม่มีตังค์ อย่าง ผม กับ ไอ้โย ก็นอน

ข้างนอกห้องครับ หรือ ไม่ก็แกล้งเนียน ไปนั่งกินเหล้า เล่นไพ่ ง่วงนอน ก็หลับคา วง ไปเลยครับ อิ อิ อิ

ตกลง ช่วยลง สถานที่ เที่ยวกันหน่อยครับ จะได้ รวมระบุ ซะที น่ะตะเอง จะล่องแพ ก็ได้น่ะ เมืองกาญจน์ น่าสนป่ะ เร็ว ๆ ดิ

http://www.trangmarina.com/index.php?lay=s...e&Id=309598

เอาลิ้งค์ ไปดู เร็ว ๆ ดิโว๊ย อยากเจอ เพื่อน ๆ หว่ะ ที่ไหนก็ได้ ที่มี คุณ ครู สอน อังกฤษ ไปด้วย yoyo_24.gif

เห็นด้วยกับแพเมืองกาญน์ครับ แต่ไม่เอาแพเธคได้ปะครับ มันหนวกหู ล่องแพก็ดีตรงที่ทุกคนต้องอยู่รวมกัน แอบหนีไปกิ๊กกันต่างหากไม่ได้ครับ yoyo_53.gif

#55 Desolate

Posted 08 May 2009 - 10:01 PM

QUOTE (logica @ May 8 2009, 08:14 PM) <{POST_SNAPBACK}>
เห็นด้วยกับแพเมืองกาญน์ครับ แต่ไม่เอาแพเธคได้ปะครับ มันหนวกหู ล่องแพก็ดีตรงที่ทุกคนต้องอยู่รวมกัน แอบหนีไปกิ๊กกันต่างหากไม่ได้ครับ yoyo_53.gif

ถูกต้องเลยพี่หนึ่งเห็นด้วย +1 ไป

#56 InToXIcAtEd

ใครนิยาม?

Posted 08 May 2009 - 10:50 PM

พี่โอ๋ โป๊ปว่างตั้งแต่ กลางมิถุนาฯถึงกลาง ก.ค. จัดไป

#57 DrUm_eXpErt

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 1

Posted 08 May 2009 - 10:54 PM

ส่วนมากผมว่างนะ แต่อย่าไปแบบแพงๆมากนะคับ เก็บตังซื้อ notebook อยู่อ่ะ yoyo_33.gif

#58 yongg

Posted 08 May 2009 - 11:29 PM

ขอราคาแบบชาวบ้านๆ package ธรรมดาๆหน่อยละกันนะคับ แบบว่างบน้อย....

#59 Desolate

Posted 09 May 2009 - 12:42 AM

QUOTE (InToXIcAtEd @ May 8 2009, 10:50 PM) <{POST_SNAPBACK}>
พี่โอ๋ โป๊ปว่างตั้งแต่ กลางมิถุนาฯถึงกลาง ก.ค. จัดไป

ไอ้่โป๊ป ป่านนั้นมหาลัยเปิดแล้วมั้ง yoyo_71.gif
ไม่เป็นไรโดดได้ 55318906.gif

#60 Consoleman360

เซียนเกม

• Interests:Djent.

Posted 09 May 2009 - 02:01 AM

เชียงใหม่... ac0d5cff.gif