`

Jump to content

ไข่เน่าเก็บตรงไหนครับ

8 replies to this topic

#1 nhokenok

นักเล่นเกมมือฉกาจ

• Executive Members

Posted 03 May 2009 - 10:12 PM

ไม่ทราบต้องเก็บไข่เน่าตรงไหนครับ แล้วจะปั๊มเงินเยอะๆนี่ เพื่อนๆแอดผมช่วยยปัมเงินได้ไหมครับ ของผม xbox ครับ ขอบคุณครับ

#2 spiritstrike

นักเล่นเกมฝึกหัดระดับ 2

• High Members

Posted 04 May 2009 - 11:11 AM

ไข่เน่าจะดรอปตั้งแต่ฉาก4-1ครับ มันจะสุ่มจากมอนเตอร์ทุกตัว เ่ล่นๆไปเดี๋ยวจะฟลุ๊กได้เองแหละครับ yoyo_73.gif

#3 shush

อึน

• High Royal Executive Members

Posted 04 May 2009 - 11:40 AM

ผมก็ได้ฉาก4-1ครับกว่าจะได้โหลดเข้าไปหกรอบรึไงนี่แหละ ได้มาแล้วคุ้มครับ อัพแหลก

ปล.ปั้มไข่เน่าได้ก็ด้วยความช่วยเหลือของท่านMcCLoYต้องขอขอบคุณมากๆ

ตามไปอ่านที่นี่คับ

#4 jaysudster

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 1

Posted 04 May 2009 - 03:21 PM

ไม่อยากจะบอก ผมกินไข่เน่าด้วยแหละ ขี้เกียจแปล rotten อาไรไม่ยู้ เขมือบเข้าไป เกือบช้อกตาย เสียเลือดเลยย

เห็นสีทองๆ นึกว่าจะเป็นเลือดเต็ม เชอะ ผมก็ได้ตั้งแต่ด่าน4-1 นะ แต่ว่าได้ไม่บ่อยเท่าไหร่

เอ่อปั้มตังของผมไม่ได้ปั้มอะ เพราะเงินหาง่ายมาก เอาพวกเพชรไปขายก็ได้หละ

#5 nhokenok

Posted 04 May 2009 - 03:38 PM

ถ้าแบบนี้เราปั๊มของอย่างอื่นแทนได้ไหมครับ นอกจากไข่เน่า พวกสมบัติที่เก็บได้นะครับ
รบกวนถามเพิ่มเติมตอนเข้าเกมมันมีให้เลือก continue กับ เลือก chapter ถ้าเราเลือก chapter ที่เราเล่นผ่านมาแล้วแต่ยังไม่ถึงจุดที่เรา continue นี่ เราออกจากเกมก่อน แล้วเราเข้าเกมใหม่ แล้วเลือก continue ไม่ทราบว่าเราจะเริ่มจากจุดไหนครับ....จุดที่ continue ก่อนที่เราจะย้อน chaptrer หรือว่า จุดที่เราย้อน chapter ไปแล้วครับ ไม่กล้าลองครับ กวัลว่าต้องย้อนไปเล่นใหม่ yoyo_55.gif ขอบคุณครับ

#6 yapramard

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 3

• Royal Executive Members
  • Interests:Movie Game

Posted 04 May 2009 - 07:35 PM

ตอบคุณ nhokenok ได้ครับ แต่บางด่านย้อนไกล บางฉากย้อนนิดเดียว

#7 เม่น

เม่นชิมาโร่

• High Royal Executive Members

Posted 04 May 2009 - 11:24 PM

QUOTE (nhokenok @ May 4 2009, 03:38 PM) <{POST_SNAPBACK}>
ถ้าแบบนี้เราปั๊มของอย่างอื่นแทนได้ไหมครับ นอกจากไข่เน่า พวกสมบัติที่เก็บได้นะครับ
รบกวนถามเพิ่มเติมตอนเข้าเกมมันมีให้เลือก continue กับ เลือก chapter ถ้าเราเลือก chapter ที่เราเล่นผ่านมาแล้วแต่ยังไม่ถึงจุดที่เรา continue นี่ เราออกจากเกมก่อน แล้วเราเข้าเกมใหม่ แล้วเลือก continue ไม่ทราบว่าเราจะเริ่มจากจุดไหนครับ....จุดที่ continue ก่อนที่เราจะย้อน chaptrer หรือว่า จุดที่เราย้อน chapter ไปแล้วครับ ไม่กล้าลองครับ กวัลว่าต้องย้อนไปเล่นใหม่ yoyo_55.gif ขอบคุณครับ

ผมก็เคยคิดอย่างนั้น แต่พอจะอัพปืนช่วงท้ายๆ แพงโคตร ก็เลยเอาบ้างใช้ 2 จอย ปั้มไข่เน่า รอบละ 9 หมื่น แป๊ปๆรวย แต่กว่าจะอัพปืนทุกกระบอกให้เต็มใช้ไปน่าจะ 2 ล้านได้มั๊ง

#8 nhokenok

Posted 05 May 2009 - 11:32 AM

QUOTE (เม่น @ May 4 2009, 11:24 PM) <{POST_SNAPBACK}>
ผมก็เคยคิดอย่างนั้น แต่พอจะอัพปืนช่วงท้ายๆ แพงโคตร ก็เลยเอาบ้างใช้ 2 จอย ปั้มไข่เน่า รอบละ 9 หมื่น แป๊ปๆรวย แต่กว่าจะอัพปืนทุกกระบอกให้เต็มใช้ไปน่าจะ 2 ล้านได้มั๊ง

พอจะมีไข่เน่าบ้างไหมครับ อยากจะขอสัก ใบ สอง ใบ นะครับ yoyo_24.gif gametag: nhokenok ขอบคุณครับ

#9 DiloS

นักเล่นเกมฝึกหัดระดับ 2

• High Members

Posted 15 May 2009 - 04:51 PM

ไข่เน่าเกมส์นี้ราคาแพงเอาเรื่องแฮะ *-*