`

Jump to content

เล่นจบแล้ว ซื้อเสื้อชุดใหม่แล้ว เข้าไปเปลี่ยนชุดก็แล้ว ทำไมในเกมยังเหมือนเดิม

2 replies to this topic

#1 spock

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 1

• Executive Members

Posted 03 May 2009 - 11:43 AM

yoyo_71.gif งงครับ ไม่ว่าจะเข้านิวเกม หรือเข้าแชปเตอร์ เฮียคริสกะเจ๊ชีวาก็เดินใส่ชุดเดิม

สงสัยเสื้อผ้าทรงผมยังไม่จ๊าบพอ

เข้าไปเซ็ตตรงไหนอีกเหรอครับ ทำครบขั้นตอนแล้วนา ไปเลือกในโบนัส ฟีเจอร์อะไรเนี่ย

#2 warrior

นักเล่น H เกมส์มือฉมัง

• Royal Executive Members
  • Interests:xxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxx

Posted 03 May 2009 - 12:33 PM

เข้าไปซื้อเสื้อกับเข้าไปเลือกชุดแล้วใช่ป่ะครับ มันก็น่าจะเปลี่ยนให้แล้วน่ะ

ปล.ถ้าเล่น chapter 1-1 ในตอนแรกชุดจะยังเป็นชุดเดิมอยู่น่ะครับ ให้เล่นไปจนพบเพื่อนเราอีกคนในบ้านอ่ะ ชุดถึงจะเปลี่ยนให้

#3 spock

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 1

• Executive Members

Posted 03 May 2009 - 02:41 PM

ยังงี้นี่เอง วัยรุ่นใจร้อนไปหน่อย ขอบคุณครับ

ปล.รอบแรกยังจบแบบเบื่อๆเลยอะ ผิดหวัง