`
←  Gears Of War 3
Logo
»

ถ้าเห็นผมก็ชวนได้ทันทีนะครับ

Fehn's Photo Fehn 16 Nov 2006

ช่วงนี้งานเยอะมั่กๆๆๆๆ นาน ๆ จะได้พักผ่อน ก็จะออนทันทีครับ ใครเห็นชื่อผมขึ้นมาก็ชวนได้เลยนะครับ เพราะผม Join ใครไม่ได้เลยอ่ะ

thaiger's Photo thaiger 16 Nov 2006

เกมส์นี้มันแปลกดีต้องให้ Host invite ไม่มี Join sesion in progress ครับ

MusTanGZ's Photo MusTanGZ 16 Nov 2006

Join Session จะมีเฉพาะ ใน public host ครับ แต่จะโดนฝรั่ง เข้าเต็มซะก่อนอ่ะจิ

เว้นแต่โฮส จะคิกจนกว่าเพื่อนจะมานะครับ :her

อยากลองไปเล่นกะก๊วน คุณอ้วนมั่งจัง เล่นกะคุณจ๊อบ เค้ารู้ไต๋ผมหมดละ :jark

ohnut7's Photo ohnut7 16 Nov 2006

View PostMusTanGZ, on Nov 16 2006, 02:03 AM, said:

Join Session จะมีเฉพาะ ใน public host ครับ แต่จะโดนฝรั่ง เข้าเต็มซะก่อนอ่ะจิ

เว้นแต่โฮส จะคิกจนกว่าเพื่อนจะมานะครับ :her

อยากลองไปเล่นกะก๊วน คุณอ้วนมั่งจัง เล่นกะคุณจ๊อบ เค้ารู้ไต๋ผมหมดละ :jark

แหะๆๆ เทคนิคโจรกบฏภาคใต้ที่ชอบบอมม์นั่นเอง :angry

sillycabon's Photo sillycabon 16 Nov 2006

View PostMusTanGZ, on Nov 16 2006, 02:03 AM, said:

เมื่อคืนพวกฝรั่งโดนคุณ MasTanGZ แจก " ไอติมโคน " จนฝรั่งผวากันเป็นแถบๆ รวมถึงผมด้วย คนอะไรโหดชิบ.. :cry

คราวหน้าถ้าผมเป็น Host ผมจะ Remove ระเบิดออกครับ :angry

MusTanGZ's Photo MusTanGZ 16 Nov 2006

View Postsillycabon, on Nov 16 2006, 10:23 AM, said:

เมื่อคืนพวกฝรั่งโดนคุณ MasTanGZ แจก " ไอติมโคน " จนฝรั่งผวากันเป็นแถบๆ รวมถึงผมด้วย คนอะไรโหดชิบ.. :cry

คราวหน้าถ้าผมเป็น Host ผมจะ Remove ระเบิดออกครับ :angry
ระวังลงท้ายได้เหลือแต่ ปืนกล กะลูกซองนะครับ :555

ลอง swap weapon ดูรึยังครับ ผมว่าฉากที่เป็นบันได swap ปืนลูกโม่ เป็น ไรเฟิล ให้ ฝ่ายบนได้ใช้มั่ง น่าจะโกงดีนะครับ :eiei

เปลี่ยนเป็นระเบิดก็ดีนะครับ ผมจะได้ไม่ต้องวิ่งไกล :her

sillycabon's Photo sillycabon 16 Nov 2006

View PostMusTanGZ, on Nov 16 2006, 02:39 PM, said:

เปลี่ยนเป็นระเบิดก็ดีนะครับ ผมจะได้ไม่ต้องวิ่งไกล :her
เปลี่ยนให้คุณ MusTanGZ เอามาแปะผมหรือครับ!? :confuse แหงะ...ไม่ดีกว่า :eiei