`

Jump to content

Monster jewel ของ บอส 2 ตัวสุดท้ายคุ้มแก่การเก็บมั้ยครับ

• You cannot reply to this topic
No replies to this topic

#1 แป้งฮะ

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 3

• Royal Executive Members

Posted 28 April 2009 - 07:21 AM

ผมเล่นจบแล้วก้โหลดมาอีกทีเข้าไป อัดมันอีก เป็น 2 รอบแระตอนนี้ แต่มันเบื่อตรง ฉากจบกดข้ามไม่ได้ - -'
แต่ก้อยากรู้ไอบอส 2 ตัวนี้ให้ Factor อะไรเรา

แล้วมีตัวไหน Factor เจ๋งๆมั่งครับ

ตั้งห้องนู้นไม่มีใครตอบจิงๆ ขอตั้งห้องนี้นะครับ _ _'