`

Jump to content

เมื่อคืนหนุกหนานอีกแล้วครับ ทีมไทยปะทะฝาหรั่ง ^^

9 replies to this topic

#1 ohnut7

FIFA ADDICT !!GOW3&FIFA14!!

• Moderator?

Posted 15 November 2006 - 10:47 AM

:eiei เนื่องจากเราอาศัยเนตทุย สุดยอดของประเทศเรา ทำให้ฝรั่งเกิดอาการ lag มองไม่เห้นเราบ้าง เลยจัดการเชือดกันเป้นว่าเล่น คืนนี้เราจะไปลุยกับทีมฝรั่งกันต่อครับ คราวนี้เริ่มสักประมาณ 5 ทุ่มก็โอเคนะครับ

เมื่อวานทีมไทยประกอบด้วย

fern24
zample
myclassic
และ ohnut7 ^^ ด้วยความเซ็งที่ bf2 เราสู้ไม่ได้เลยต้องเอาเกมนี้เชือดฝรั่งดูครับ อย่างที่คุณแซมแกบอกครับ ฝรั่งเวลาตายนี่ ด่าฮาดีจัง
พอตอนสุดท้าย คุณ blackyakuza99 กับคุณ webspin แกมาร่วมเล่นด้วย ไม่รู้ว่าทางฝรั่งนั้นเค้าบ่นกันไหมครับว่า มันแลคหรือเปล่า
เอาไว้วันนี้ทีมเราจะไปลุยใหม่อีกครั้งครับ ^^ thailand go go :explain

#2 sillycabon

Let's Pl@y H@lo W@rs

• Royal Executive Members

Posted 15 November 2006 - 11:05 AM

แหม...อยากไปเล่นด้วยจัง แต่เมื่อคืนผมน็อกครับ เนื่องจากเล่นติดต่อกันมาหลายวัน :cry

#3 Brutal-Method

เซียนเกม

• High Royal Executive Members

Posted 15 November 2006 - 11:07 AM

แอด ผมด้วยนะ
EGMThailand

เมื่อวานไปเล่นดู โดนฝรั่งยิง อนาจเลย :cry2
แต่ยอมรับมันส์จริงๆ

ปล. ใช้ tag อันนี้อยู่ของตัวเองเป้น Silver เหอๆ :shame

#4 ohnut7

FIFA ADDICT !!GOW3&FIFA14!!

• Moderator?

Posted 15 November 2006 - 11:14 AM

View Postsillycabon, on Nov 15 2006, 11:05 AM, said:

แหม...อยากไปเล่นด้วยจัง แต่เมื่อคืนผมน็อกครับ เนื่องจากเล่นติดต่อกันมาหลายวัน :cry

อ่าคุณ silltcabon อ่ะไม่ยอมอยู่นะ ไว้คืนนี้สิครับ มีการแอบกัดคุร sillycabon ในเกมด้วยนะ เหอะๆ แต่คุณ sillycabon มานี่ไม่รู้จะมาอยู่ข้างทีมผมหรือว่า ไปอยู่อีกข้างเนี่ย :mad

#5 sillycabon

Let's Pl@y H@lo W@rs

Posted 15 November 2006 - 12:47 PM

View Postohnut7, on Nov 15 2006, 11:14 AM, said:

อ่าคุณ silltcabon อ่ะไม่ยอมอยู่นะ ไว้คืนนี้สิครับ มีการแอบกัดคุร sillycabon ในเกมด้วยนะ เหอะๆ แต่คุณ sillycabon มานี่ไม่รู้จะมาอยู่ข้างทีมผมหรือว่า ไปอยู่อีกข้างเนี่ย :mad
ขออยู่กับทีมคนไทยดีกว่าครับ...ไปอยู่ทีมฝรั่งผมคงพูดกับเขาไม่รู้เรื่องเป็นแน่ ว่าแต่เมื่อคืนแอบนินทาอะไรผมกันหรือครับ :her โอย....แถมเมื่อคืนโดนคุณ Zample กับพวกมารุมหั่นจนผมไม่ได้ผุดได้เกิดเลย โหดกันจิงๆหนอ.... :ohno

Edited by sillycabon, 15 November 2006 - 01:02 PM.

#6 fern_9668

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 3

Posted 15 November 2006 - 06:03 PM

View Postsillycabon, on Nov 15 2006, 12:47 PM, said:

ขออยู่กับทีมคนไทยดีกว่าครับ...ไปอยู่ทีมฝรั่งผมคงพูดกับเขาไม่รู้เรื่องเป็นแน่ ว่าแต่เมื่อคืนแอบนินทาอะไรผมกันหรือครับ :her โอย....แถมเมื่อคืนโดนคุณ Zample กับพวกมารุมหั่นจนผมไม่ได้ผุดได้เกิดเลย โหดกันจิงๆหนอ.... :ohno
:angry วันนี้โดนแน่คุณjob ล้อเล่นนะ :555

#7 narutohero

นักเกมมือเซียนชั้นที่ 1

Posted 15 November 2006 - 09:59 PM

ผมคงขอบายดีกว่าถ้าจะเล่นฝรั่งอ๊ะครับ เพราะผมสู้ไม่ไหวหรอกครับ กระตุกมากๆเน็ตผมนะ

#8 XParm

นักเกมมือเซียนชั้นที่ 1

Posted 15 November 2006 - 10:42 PM

ช่วงนี้ขอลาชั่วคราวครับ Live หมดอีกชื่อแล้ว :cry

เดือนหน้าจะต่อ Live แน่นอนครับ ชื่อ XParm ตัวเก่าต้อนรับ WinningX :numairu:

คุณ SillyCarbon อย่าโหดไปมากกว่านี้นะครับเด๋วผมกลับมาเล่นจะโดนเชือดมากกว่าเดิม :kanoiyom

#9 Guitar_O+

เซียนเกม

• High Royal Executive Members

Posted 16 November 2006 - 12:03 AM

อยากอยู่ด้วยดึกๆ เหมือนกันนะ

แต่ส่วนใหญ่เวลาที่ผมเล่นได้
มันประมาณ
3-5 ทุ่มอ่ะ

หลังจากนั้น บางทีก็คุยกับแฟน
บางทีก็ต้องรีบนอน
ไว้คืนวัน ศุกร์ เสาร์ นี่จะไปร่วมแจมด้วยครับ

ปล.วันนี้เล่น death match ก๊วน คุณ thaiger ก็มันส์ดีครับ
มี ตาพี่โอ๋ timegame เข้ามา (ให้เชือด) ด้วย
:aha:

#10 ๏ Webspin ๏

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 1

• Executive Members

Posted 16 November 2006 - 10:23 PM

ไปโดน Rank Match มารู้สึกว่าฝรั่งเค้าเล่นเป็นทีมกันดีจัง
ฝั่งไทยด้วยกันก็เป็นทีมดีครับ แต่บางทีไมค์เสียนี่เศร้าเลย ทีมแตก :jark