`

Jump to content

[Spoiler] Kamen Rider Decade ตอนที่ 12

22 replies to this topic

#21 rbgel

<อัศวินมาไค ยศกาโร่>

• DGO Reporter

Posted 22 April 2009 - 09:27 PM

QUOTE (kunchan @ Apr 22 2009, 08:20 PM) <{POST_SNAPBACK}>
ถ้าดูตอนต่อไป จะเข้าใจประมาณว่าไคโดะ แค่อยากให้ดีเคทไปให้พ้นทางครับ

แต่คาดไม่ถึงว่ากิล จะไปดึงเข็มขัดดีเคทออก

+ใช้แล้วกั๊บ

+สู้เสร็จ ยังไปช่วยพยุงสึคาสะเลยค่ะ แบบตีกบาล แล้วลูบหลัง 55 แต่สึคาสะมีรึจะยอม เจ็บแล้วจำค่ะ อิ อิ (ถ้าไม่มีคนช่วยซะก่อนนี่ ไปเฝ้าเง็กเซียนเอาได้ง่ายๆเลยนะคะ)

+ลุงหนวด อยากคลายร้อนมั๊งคะ เลยไปดึงเข็มขัดดีเคดออกซะเลย อะ อะ yoyo_79.gif

+ชาว DGO ท่านใดอยากปั๊มกระทู้ เชิญทุกกระทู้ไรเดอร์ที่เห็นเลยค่ะ ได้สาระ ไม่ว่อกแว่ก นอกทางแน่นอน ^ ^

+เพื่อนคุยกับเพื่อน ก็ยาวเท่านั้นเอง . . yoyo_55.gif

#22 kikuntin

บันทึกลับอสูรฟ้า เคล็ดวิชาอมตะ ตำนานกระบี่เมตไตร ม้วนภาพเทพยุทธ์

• High Royal Executive Members

Posted 22 April 2009 - 11:11 PM

รออ่านตอนต่อไปอิ อิ

#23 wonie

นักเล่นเกมตัวยง

• High Members

Posted 23 April 2009 - 09:18 AM

โห่ โดนสปอยล์ตอนต่อไปหมดเลยอะ(ก็เอ็งเจือกถามเองนี่หว่า) ขอบคุณทั้ง2คนเลยครับ