`

Jump to content

ปืนอินฟินิตี้ ของไบโอ 5 มันใช้ได้กระบอกเดวหรอคับ

• You cannot reply to this topic
4 replies to this topic

#1 BlaCkBaStaRd

นักเล่นเกมฝึกหัดระดับ 2

• High Members

Posted 20 April 2009 - 03:01 AM

คือ ผมซื้อไรเฟิล กับ แม็กนั่มอินฟินิตี้ แล้วพอเข้าเกม มันมีแต่แม็กนั่มอ่ะที่อินฟินิตี้ เลยสงสัย แล้วถ้ามันใช้ได้แค่กระบอกเดียว แล้วจะเลือกใช้ไรเฟิลอินฟินิตี้ไงอ่ะคับ ขอบคุนครับที่มาช่วยตอบ

#2 Julong

บูชาหลวงพ่อเงิน

• High Royal Executive Members

Posted 20 April 2009 - 05:35 AM

QUOTE (BlaCkBaStaRd @ Apr 20 2009, 03:01 AM) <{POST_SNAPBACK}>
คือ ผมซื้อไรเฟิล กับ แม็กนั่มอินฟินิตี้ แล้วพอเข้าเกม มันมีแต่แม็กนั่มอ่ะที่อินฟินิตี้ เลยสงสัย แล้วถ้ามันใช้ได้แค่กระบอกเดียว แล้วจะเลือกใช้ไรเฟิลอินฟินิตี้ไงอ่ะคับ ขอบคุนครับที่มาช่วยตอบ

ไม่ทราบซื้อพอยค์ให้ไรเฟิลหรือยังครับ ถ้ายังเก็บพอยค์ซื้อเลยครับ

อัพเกรดปืนไรเฟิลให้เต็มก่อนด้วยนะถึงจะซื้อได้ครับ yoyo_55.gif

#3 BlaCkBaStaRd

นักเล่นเกมฝึกหัดระดับ 2

• High Members

Posted 20 April 2009 - 01:54 PM

ซื้อแล้วครับ ปืนก็อับเต็มแล้ว แต่พอเข้าเกมมันมีแต่แม็กนั่มอย่างเดียวที่เป็นอินฟินิตี้ ก็เลยงงอ่ะครับ

#4 Julong

บูชาหลวงพ่อเงิน

• High Royal Executive Members

Posted 20 April 2009 - 02:37 PM

QUOTE (BlaCkBaStaRd @ Apr 20 2009, 01:54 PM) <{POST_SNAPBACK}>
ซื้อแล้วครับ ปืนก็อับเต็มแล้ว แต่พอเข้าเกมมันมีแต่แม็กนั่มอย่างเดียวที่เป็นอินฟินิตี้ ก็เลยงงอ่ะครับ

ปรับเป็นอินฟินิสหรือยังครับแล้วพอเข้าเกมก็ปรับเป็น YES ถ้าปรับตามที่ผมบอกไว้หมดแล้วก็น่าจะใช้ได้ทุกกระบอกนะ

#5 csoon

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 2

• Royal Executive Members

Posted 20 April 2009 - 08:54 PM

อัพผิดกระบอกรึเปล่าอ่ะครับ - -"