`

Jump to content

Prince of Persia DLC

• You cannot reply to this topic
No replies to this topic

#1 Darksofear

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 1

• Executive Members

Posted 19 April 2009 - 11:01 AM

คือแผ่นผมโซน3 น่ะครับ(คิดว่านะครับ T^T เพราะไม่เห็น ตัวอักษรอังกฤษและตัวเลขกำกับอายุผู้เล่นน่ะ) คือผมอยากทราบว่า มีพี่ๆเพื่อนๆในนี้ เปิดแชร์ไปบ้างรึยังน่ะครับ คือผมอยากเล่นเก็บโทรฟี่ในเนื้อเรื่องต่อมากๆครับ มันค้างอยู่ที่ 86% เล่นเเล้ว คาใจมากๆๆครับ T^T ไปดูในห้องที่เปิดรับแชร์ ยังไม่มีพ่อค้าคนใดเปิดแชร์เลยน่ะครับ T^T (เอ๊ะ หรือว่ามีแต่ผมพลาดไป) ยังไงก็รบกวนด้วยนะครับ ถ้ามีเปิดเเชร์บอกผมนะครับ พร้อมโอนเงินทันทีครับ ขอบคุณครับ yoyo_53.gif