`

Jump to content

กองทัพปีศาจคืนชีพ

11 replies to this topic

#1 Fat_Por

นักเล่นเกมมือฉกาจ

• Executive Members

Posted 14 November 2006 - 12:56 AM

:555 เมื่อกี้พึ่งเล่นมาครับ

:aha: ผมเล่นเป็นปีศาจ แต่แพ้ประจำ โดนคนยำ อิอิ

:eiei พึ่งได้เงยหน้าอ้าปากกับเค้าซะที

ทีมมี คุณ sillycabon,na27เลขอะไรจำไม่ได้อิอิ แล้วก้อมายคลาสสิคครับ

:kanoiyom ส่วนใครที่invite ผมมาพอดีติดเล่นอยู่เลยไม่ได้เข้าไปนะครับ ขออภัยครับิ

#2 o2phone

นักเล่นเกมมือฉมัง

Posted 14 November 2006 - 01:04 AM

วันนี้หัวขาดกระเด็นไปหลายรอบ ช่วงแรกอยู่ทีมเดียวกับคุณ SillyCabon ตอนหลังคุณ SillyCabon ธาตุไฟเข้าแทรก ย้ายไปอยู่ฝ่ายปีศาจ

ผมเล่นเป็นมนุษย์ แต่ต้องเลิกเล่นก่อน แล้วมาเล่น Marvel ต่อ ใครที่ Invite มาขอโทษด้วยครับ พอดีกำลังเพลินกับเหล่าฮีโร่อยู่ครับ

:sabai

#3 MusTanGZ

Learn to walk before you run.

• High Royal Executive Members

Posted 14 November 2006 - 04:12 AM

ไม่ให้ลืมตาอ้าปาก กันมั่งเลยเน้อ...

ช่วงเวลา climax(1ทุ่ม-เที่ยงคืน) ผมดันมีปัญหา คนมาแอบใช้ net wireless ผม ไปdownload อะไรไม่รุ เซ็งเลย มัวแต่แก้นู่นแก้นี่ มันก็เที่ยงคืนซะละ.. :jark

#4 na2577077

นักเล่นเกมมือโปร

• Royal Executive Members

Posted 14 November 2006 - 04:22 AM

:aha: พรุ่งนี้ มืด ๆ เจอกันนะครับ
:um นี่ขนาด เล่นเกมใช้มือแค่ 2 ข้างนะเนี่ย

#5 sillycabon

Let's Pl@y H@lo W@rs

Posted 14 November 2006 - 04:38 AM

View Postna2577077, on Nov 14 2006, 04:22 AM, said:

:aha: พรุ่งนี้ มืด ๆ เจอกันนะครับ
:um นี่ขนาด เล่นเกมใช้มือแค่ 2 ข้างนะเนี่ย
หึ..หึหึ :hihi

#6 DMC

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 2

Posted 14 November 2006 - 12:51 PM

ขอบคุณคุณ BONK กับคุณ sillycabon
ที่มาชวนแต่ติดเล่นเนื้อเรื่องอยู่ครับ
เมื่อวานเน็ทอืดๆๆ เล่นไปแลค พี่ที่บ้านนั่งโหลดงานซะตรึมเลย :cry
ถ้าวันนี้ไม่พลาดขอร่วมแจมด้วยคนครับ :wow
(จะไปเป็นตัวเกะกะอีก 1 ตัว) :kanoiyom

#7 ball55555

นักเล่นเกมมือโปร

Posted 14 November 2006 - 01:32 PM

อยู่ ฝั่ง มนุษย์ ตลอด :aha:

โดน ปีศาจยิงตายตลอดเหมือนกัน :cry

#8 thaiger

แชมป์โลก Bejewel

• High Royal Executive Members

Posted 14 November 2006 - 01:35 PM

เมื่อวานมี 2 ก๊วนครับ ทางฝั่งคุณ Thaiger ตั้ง กะคุณ Timegame มาทีหลังคุณ โอ๋ก็ชวนซะ ต่อไปนี้ถ้าไม่ตอบ ก็ชวนต่อได้นะครับ แต่เป็นที่รู้กันคือเล่นอยู่อีกก๊วนครับ วันนี้ตอนเย็นเจอกันนะครับ เล่นแต่เย็นเลยนะ ต่อให้ ไม่เลื่อยแล้ว แต่จะถีบแทน อิ ๆ เร็วทันใจดี

#9 ohnut7

FIFA ADDICT !!GOW3&FIFA14!!

• Moderator?

Posted 14 November 2006 - 01:43 PM

อ่าวันนี้จะเข้าไปเล่นด้วยครับ คุณ silly ขาโหด แง่มๆ เมื่อคืนเล่นกันยันตี 3 อีกแล้ว คืนนี้คืนที่ 4 ต่อมะ แหะๆๆ เดี๋ยวต้องเรียกคุณ fern24 มาแทคทีมช่วยปราบทีมคุร sillycabon หน่อยแง่มมม pergun 360 อีกคนโหดนักแง่มมมมม

ถึงคุณ zample รีบต่อ gold นะครับ อิอิ เราต้องรวมทีมสู้กันครับ :eiei

#10 Bigpao

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 3

Posted 14 November 2006 - 01:46 PM

เมื่อวานไม่รู้เป็นไร ไมค์ใช้ไม่ได้เลย ฮาโหลจนเสียงแหบไม่มีใครได้ยินเลย เลยลองออกมาจะเข้าไปใหม่ ส่งข้อความไปหาคุณ Sillycabon จะให้ invite กลับมาก็ส่งไปไม่ได้ เลยต้องไปเล่นเนื้อเรื่อง :ohno

#11 Genocide

นักเล่นเกมมือใหม่

Posted 14 November 2006 - 04:52 PM

:eiei :555 :wow

#12 romance

นักเล่นเกมมือฉกาจ

Posted 14 November 2006 - 08:09 PM

ถ้าเห็นผมออนไลน์อยู่ไม่ว่าผมเล่นเกมส์อะไรก็เรียกได้เลยนะครับ จะได้ลงสนามด้วยกันครับ แล้วเมื่อว่าเน็ทไม่ค่อยดีเลยไม่ได้เล่นเลยครับ
เลยเล่น call3 เลย :cry