`

Jump to content

หาจุดเซฟไม่เจอหง่ะ

2 replies to this topic

#1 天下无敌

นักเล่นเกมฝึกหัดระดับ 3

• High Members

Posted 13 November 2006 - 09:50 PM

ช่วยหน่อยเหอะ หาจุดเซฟไม่ได้เลย หรือว่ามันต้องเล่นรวดเดียวจบอ่ะ อืม อืม เอ้ หรือว่ามันเป็ยออโตเซฟ
ช่วยด้วยครับ พรุ่งนี้มีเรียนเช้า :kanoiyom

#2 KappaMan

นักเล่นเกมชั้นครู

• Royal Executive Members

Posted 13 November 2006 - 10:00 PM

มันออโต้เซฟครับ ตรงที่มันขึ้นว่า Check point อะคือจุดเซฟ :explain

#3 天下无敌

นักเล่นเกมฝึกหัดระดับ 3

• High Members

Posted 13 November 2006 - 10:08 PM

:ah จริง ๆ ด้วย ขอบคุณครับ ตอนนี้ผมง่วงมาก พรุ่งนี้ผมจะไปเรียนไหวไหมเนี่ย :blur
อิจฉาคนที่เมืองไทยจัง ได้เล่นออนไลน์กันด้วย
ยังไงก็ขอบคุณนะครับ