`
←  Gears Of War 3
Logo
»

เล่น GOW แบบ co-op กับคุณเอกจนจบจนได้

Zard's Photo Zard 13 Nov 2006

หนุกดีครับ เล่นแบบ causual เล่นอยู่ 2 วัน วันละประมาณ 3 ชั่วโมงได้มั๊ง
เล่นกับคุณ for2s แบบ admin จับคู่ admin ไปลุยด้วยกัน 555
แต่เล่นแบบ offline เอง ยังไม่จบเลยแฮะ เล่นแล้วชอบเกมนี้จริงๆ เลย
รู้เลยทาง epic ตั้งใจทำเกมนี้ให้ออกมาดีขนาดไหน ถึงได้ใช้เวลาซะนาน

ขอให้มี map ใหม่ สำหรับเล่น versus หรือมีต่อภาคใหม่ที่ว่าเริ่มลงมือแล้วเร็วๆ อิอิ
(แต่สงสัยคงอีกนานโข ขนาดภาค 1 ยังนานขนาดนี้)
ตอนนี้คงไปเล่น COD3 ต่อดีกว่า

sillycabon's Photo sillycabon 13 Nov 2006

อิจฉาจัง...ผมยังหาเพื่อนเล่น co-op ไม่ได้เลยครับ :cry มีใครอยากเล่นกับผมไหมครับ :cry2

StoneRoses's Photo StoneRoses 13 Nov 2006

วันนี้โดน sillycabon ตื๊บ + หั่นไปหลายรอบ
:ohno

sillycabon's Photo sillycabon 13 Nov 2006

View PostStoneRoses, on Nov 13 2006, 03:56 AM, said:

วันนี้โดน sillycabon ตื๊บ + หั่นไปหลายรอบ
:ohno
แหม.....แต่รู้สึกว่าคุณ StoneRoses จะหั่นผมไปไม่ใช่น้อยเหมือนกันนะครับ :aha: รวมถึงตาสุดท้ายก่อนเลิกด้วย...คิดแล้วแค้น :angry
Edited by sillycabon, 13 November 2006 - 04:05 AM.

ohnut7's Photo ohnut7 13 Nov 2006

View Postsillycabon, on Nov 13 2006, 03:39 AM, said:

อิจฉาจัง...ผมยังหาเพื่อนเล่น co-op ไม่ได้เลยครับ :cry มีใครอยากเล่นกับผมไหมครับ :cry2
ไว้วันไหนไม่มีคู่ลุย เรียกผมไปได้ครับผม ^^ ผมก้เล่นเดี่ยวถึงด่าน 5 เซงคอมมันเหมือนกันครับ ไม่เห้นมันช่วยแม้วไรเลย = ='

DMC's Photo DMC 13 Nov 2006

เมื่อคืนเล่นอยู่ไฟดับเลย cry2
เสียวเครื่องเหลือเกิน UPS ก็ไม่มี :ah

เมื่อวาน ก็โดน sillycabon เฉือนซะไม่เป็นชิ้นดี
เป็นภาระให้คนอื่นคอยแบกหาม สนุกดีครับเสียดายได้เล่นด้วยกันแปลบเดียวเอง
เดียววันนี้ขอร่วมแจมด้วยคนนะครับ

jean's Photo jean 13 Nov 2006

ไปเล่นกับผมได้นะเรียกมาเลย jean360

for2s's Photo for2s 13 Nov 2006

มันมากครับ คนนึงล่อ คนนึง snipe เล่นแล้วเพลินเลยครับ

แต่กว่าจะปราบท่าน Boss ได้ก็นอนไปหลายทีเลย :her

Zard's Photo Zard 13 Nov 2006

View Postfor2s, on Nov 13 2006, 09:10 AM, said:

มันมากครับ คนนึงล่อ คนนึง snipe เล่นแล้วเพลินเลยครับ

แต่กว่าจะปราบท่าน Boss ได้ก็นอนไปหลายทีเลย :her

ผมว่าเล่น co-op ได้อารมณ์ร่วมในสถานะการณ์มากกว่าแบบเล่นเองครับ
เพราะต้องช่วยกันวางแผนการเล่น ช่วยกัน revive เวลาเกือบตาย ตื่นเต้นตรงนี้อะครับ
เวลาหน้าสิ่วหน้าขวาน พอคนนึงเดี้ยง ต้องรีบเข้าไปช่วย ลุ้นดีครับ ไม่ทันก็ตายคู่เลย อิอิ

ไว้ว่าจะเล่น co-op แบบ hard core ให้จบอีกสักรอบ :eiei

tiger oud's Photo tiger oud 13 Nov 2006

View Postsillycabon, on Nov 13 2006, 03:39 AM, said:

คืนนี้ว่างมา co op กันไหมครับ แต่อยากเล่น mode hardcore ครับ เพราะ casual จบไปแล้ว หรือจะ insane ก้อได้นะครับ :numairu:

honmaru's Photo honmaru 13 Nov 2006

:explain ใครยังไม่มีคู่หรือหาคู่อยู๋เรียกผมได้เลยนะคับ :555 เพราะผมก็กำลังหาอยู่เหมือนกัน หุหุ :her