`

Jump to content

ถ้าไม่มีไม่มีเน็ตเหมาะที่จะซื้อ xbox 360 หรือป่าวครับ

9 replies to this topic

#1 tey007

นักเล่นเกมตัวยง

• High Members

Posted 12 November 2006 - 09:44 PM

คือห้องที่ผมอยู่ตอนนี้มันไม่เน็ตน่ะครับ และเจ้าของก็ไม่อนุญาตให้ติดด้วย แต่ผมอยากเล่น Gears of War มากเลยกะว่าสิ้นเดือนนี้จะไปซื้อแล้วล่ะครับ แต่กลัวว่าถ้าไม่เน็ตแล้วคงอัพเดทอะไรไม่ได้ อันนี้คิดไปเองนะครับเพราะยังไม่มีเครื่องและยังหาข้อมูลได้ไม่มากจึงรบกวนเพื่อนๆ ช่วยบอกผมหน่อยนะครับ

#2 oatkung

Let's Play

• High Royal Executive Members

Posted 12 November 2006 - 09:53 PM

ผมตั้งแต่ถอยมาเกือบครึ่งปีแล้วยังไม่เคยออกสู่โลกออนไลเลยครับ :her
บ้านผมมันไม่อำนวย คอมอยู่ชั้นบน 360อยู่ชั้นล่าง :her

#3 ngern

นักเกมมือเซียนชั้นที่ 1

• Royal Executive Members

Posted 12 November 2006 - 10:19 PM

ถ้ามีเกมที่อยากเล่นก็ซื้อเถอะครับ ความสุขเราเอง แต่ถ้าonlineได้ผมว่าน่าจะสนุกขึ้นอีกหลายเท่าครับ :aha:

ผมก็รอwinningออกก่อนแล้วจะซื้อมาเล่นเหมือนกันครับ วันก่อนตบะแตกจะไปสอยซะหน่อย วันนั้นร้านปิดเร็วเลยไม่ได้ถอยมา ความอยากเลยลดลงว่าต้นเดือนหน้าค่อยถอยออกมารอเล่นwinningครับ :555

#4 LEON.S

นักเกมมือเซียนชั้นที่ 1

Posted 12 November 2006 - 10:37 PM

ผมก็กำลังคิดจะถอยเดือนสองเดือนนี้ละคับ หรือไมก็ปีหน้า :jark

ส่วนเรื่อง online มันเป็นจุดเด่ดของ xbox 360 อะน๊า ซื้อไว้ก่อนอนาคตท่านอาจเล่น online ได้ก็ซื้อเลยคับ

#5 sillycabon

Let's Pl@y H@lo W@rs

Posted 12 November 2006 - 11:14 PM

ไม่เห็นเป็นไรเลยครับ...ซื้อเลยครับ :aha:

#6 tey007

Posted 13 November 2006 - 12:41 AM

ขอบคุณทุกความเห็นนะครับ

#7 mjung321

นักเล่นเกมมือฉมัง

• Executive Members

Posted 13 November 2006 - 01:05 AM

แต่ถ้า Online ได้คุณจะรู้สึกเหมือนอยู่อีกโลก นึงเลยนะครับ อย่างผมเนี่ยถ้าไม่เล่น live แปปๆก็เบื่อแล้วอ่ะครับ

#8 penqin

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 3

Posted 13 November 2006 - 10:20 AM

เล่นคนเดียวก็หนุกได้คับอิอิ :aha:

#9 Calm`Like`A`Bomb

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 3

Posted 13 November 2006 - 10:39 AM

ผมก้อไม่มีเน้ตอะ เคยออนช่วงนึง แบกเครื่องมาต่อเน้ตที่ที่ทำงาน
มาโหลดเดโม ลอสแพลเน้ต แล้วก้อไม่ได้ออนอีกเลย
:aha:

#10 auiddd

Posted 13 November 2006 - 12:40 PM

ซื้อไปเถอะครับคุ้มแน่นอน :angry เกมเค้าดีจริงครับ :eiei