`
←  Room of Terror : for horror game
Logo
»

ถามเรื่องInfinite Ammo ครับ

RomaJi's Photo RomaJi 10 Apr 2009

yoyo_71.gif งง มักๆ ครับ

ผมปรับ infinite เป็น yes แล้ว

แต่พอเข้าเกมมันไม่เห้นจะ infinite เลยยยย

ช่วยผมด้วยครับบบ

Julong's Photo Julong 10 Apr 2009

QUOTE (RomaJi @ Apr 10 2009, 12:23 PM) <{POST_SNAPBACK}>
yoyo_71.gif งง มักๆ ครับ

ผมปรับ infinite เป็น yes แล้ว

แต่พอเข้าเกมมันไม่เห้นจะ infinite เลยยยย

ช่วยผมด้วยครับบบ

ทำอย่างนี้ก่อนครับ ต้องอัพเกรดปืนที่อยากได้ให้เต็มทุกอย่างครับแล้วเข้าไปซื้อพอยค์ที่โหมดโบนัสครับ yoyo_55.gif

tonzz's Photo tonzz 10 Apr 2009

ต้อง up ปืนที่เราต้องการจะให้ inf ให้เต็มก่อนนะครับ จากนั้นเราก้อเข้าที่ bonus f นะแล้วแลก inf ของปืนที่เรา up จนเต็มแล้ว ถึงจะใช้ได้อะครับ

Sora-K's Photo Sora-K 10 Apr 2009

1. up ปืนให้เต็มครับ
2.ที่ bonus feature ไปซื้อ infinite ammo
3.ที่ special feature ตรง infinite ammo ปรับ yes
4.ก่อนเข้าเกมตรง infinite ammo ปรับ yes

chevalier's Photo chevalier 20 Apr 2009

รอบที่แสนแล้ว คำถามนี้

xgestalt's Photo xgestalt 25 Apr 2009

แล้วพวก เกรเน็ตรันเชอร์ กับ ร็อกเก็ตรันเชอร์ นี่ทำยังไงครับ มันอัพไม่ได้นิ

warrior's Photo warrior 26 Apr 2009

เกรเนตอัพ infinity ไม่ได้ครับ ส่วน rocket infinity ให้ clear เกมส์ภายใน 5 ชม. ( โหมดไหนก็ได้ ) ถึงจะได้มาครับ

EAK69's Photo EAK69 26 Apr 2009

QUOTE (xgestalt @ Apr 25 2009, 02:20 PM) <{POST_SNAPBACK}>
แล้วพวก เกรเน็ตรันเชอร์ กับ ร็อกเก็ตรันเชอร์ นี่ทำยังไงครับ มันอัพไม่ได้นิ

ดูเวลาฉากไหนใช้เวลามากก็เล่นฉากนั้นซ้ำครับเดียวเวลาก็ลดไปเองครับ หากใช้เวลาน้อยกว่าของเก่าครับ (5ชม.)

Yabin's Photo Yabin 28 Apr 2009

ขอบคุณ ครับ