`
←  Room of Terror : for horror game
Logo
»

ถ้วยครบแต่โคตรเซ็งครับ

อย่านะ's Photo อย่านะ 06 May 2009

มีได้ก็ต้องมีเสีย

AYAGO's Photo AYAGO 18 May 2009

ฮ่าๆ เซ็งเลยนะครับ

Alexzius's Photo Alexzius 23 May 2009

เกมส์นี้ผมยังเล่นไม่จบเลย เล่นต้องแต่ออกวันแรก ภาคนี้มันไม่ดึงดูดใจเลย การเคลื่อนไหวติดๆ ขัดๆ
แต่เล่น Bionic commando ที่หลายๆ คน บอกว่าแย่ 3 วันจบ รู้สึกตื่นเต้นกว่าเยอะ ฮ่าๆๆ yoyo_15.gif

watjung's Photo watjung 30 May 2009

yoyo_31.gif เกมส่วนมากที่มี dlc ให้โหลด จะมีถ้วยใหม่ๆให้เก็บเพิ่มซะส่วนมากครับ ผม Platinum 3 เกม แต่100% แค่เกมเดียว ถ้าโหลดฟรีก็ไม่มีปัญหาเท่าไหร่ (ชอบของฟรี = =)
แต่บางเกม ที่ dlc ห่วยๆ นอกจากเสียเงิน ยังเสียเวลาเล่นด้วยครับ ถ้าเป็นไปได้น่าจะคิด % ของถ้วยที่โหลดมาแบบ dlc แยกออกไปต่างหากจะดีกว่า