`
←  RPG Corner
Logo
»

ในการเล่น 1 รอบ เราสามารถทำทั้งขาวและดำได้...

csoon's Photo csoon 08 Apr 2009

ผมเล่นรอบแรกนะ แต่ฆ่าบอสในร่างเนื้อหลายตัวแระตัวยังมะขาวเยย >_<

แต่โลกขาวแล้วนะ + +

ps. ช่วงดึกๆจะเปงช่วง peak ของบอร์ดนี้ครับ 555
Edited by csoon, 08 April 2009 - 09:51 PM.

Indyhell's Photo Indyhell 08 Apr 2009

QUOTE (csoon @ Apr 8 2009, 09:50 PM) <{POST_SNAPBACK}>
ผมเล่นรอบแรกนะ แต่ฆ่าบอสในร่างเนื้อหลายตัวแระตัวยังมะขาวเยย >_<

แต่โลกขาวแล้วนะ + +

ps. ช่วงดึกๆจะเปงช่วง peak ของบอร์ดนี้ครับ 555

เพราะว่าดึกๆ อากาศมันเย้น

เหมาะแก่การเล่นเกมส์ และเข้าบอร์ดไงครับ

csoon's Photo csoon 08 Apr 2009

อากาศเย็นๆต้องหาใครมากอดสิครับ 555

หรือเบียร์ฉ่ำๆสักเหยือกก้อดีเนอะ ดื่มไปเล่นไป เอิ๊กๆ

blueblood's Photo blueblood 08 Apr 2009

QUOTE (csoon @ Apr 8 2009, 11:07 PM) <{POST_SNAPBACK}>
อากาศเย็นๆต้องหาใครมากอดสิครับ 555

หรือเบียร์ฉ่ำๆสักเหยือกก้อดีเนอะ ดื่มไปเล่นไป เอิ๊กๆ

roger's Photo roger 09 Apr 2009

โลกขาวยากสุดแล้ว พยายามไงก็ไม่ขาวอ่ะ ใครมีวิธีลัด เหมือนการฆ่าตัวตายในร่างเนื้อหลายรอบแล้วดำบ้างครับ

roger's Photo roger 09 Apr 2009

ผมฆ่าบอสเรียงตัวด้วยร่างเนื้อทุกตัวก็ไม่เห็นขาวสุดซะที นี่รอบ 2 แล้วยังขาวไม่ได้สักด่านเลย

libertica's Photo libertica 09 Apr 2009

ฆ่าบอสในร่างคนโดยไม่ตายครับ ไม่ขาวอีกรอรอบใหม่ คราวนี้ขาวแน่ๆ คิดว่าง่ายสุดละ

ไม่ก็รอคนมาPKแล้วเอาชนะเขาให้ได้ อันนี้ดวงด้วยต้องรอคนมา แถมถ้าแพ้จะแย่กว่าเดิมอีกทีนี้ yoyo_71.gif

csoon's Photo csoon 10 Apr 2009

โลกนี่ฆ่าบอสแปปเดียวก้อขาวแล้วนี่ครับ แต่บางทีออกเข้าใหม่แล้วมันขาวไม่สุด ไม่รุทำไมเหมือนกัน - -"

แต่ถ้าตัวนี่ ขาวยากนะ ไม่รุทำไม เห็นในเวปบอกว่าต้องตายตอนเป็น blue phantom แต่ตายไปก้อไม่เหนขาวขั้นมาเลย

พอดีมีคนเข้ามา pk พอฆ่าได้ เฮ้ย ขาวขั้นมาหน่อยแฮะ แต่ยังขาวไม่สุดง่ะ ยังเอา friend's ring มะได้เยย