`
←  RPG Corner
Logo
»

จัดการบอส 5-2 แล้ว เนื้องเรื่องเปนไงต่ออะ

libertica's Photo libertica 06 Apr 2009

555ดีละครับ นึกว่าเจอบั๊กไม่มีโอกาสได้จบเกม เหอๆยินดีด้วย yoyo_55.gif

redeyeman's Photo redeyeman 06 Apr 2009

พี่น้องคร้าบบบบ เล่นรอบสอง อย่างมันส์เรยยยย sommon พวกมาสองคน

ลุยโครตมันส์เลย หุๆ สักพักเจอตัวแดงลงมา ผมลง firestrom ดัับ ฮ่าๆๆๆ ไม่ขายละขอเล่นต่อ อิอิ

หยิกหยอย's Photo หยิกหยอย 06 Apr 2009

จบเลเวลเท่าไหร่เหรอครับ

redeyeman's Photo redeyeman 06 Apr 2009

72คับบ

หยิกหยอย's Photo หยิกหยอย 06 Apr 2009

อาชีพอะไรเหรอครับ ผม 101 แระยังไม่กล้าจบเลย -*- กลัวลำบาก ยากมั้ยครับ รอบสอง soul ได้เยอะขึ้นมั้ยครับ

Indyhell's Photo Indyhell 06 Apr 2009

QUOTE (หยิกหยอย @ Apr 6 2009, 07:14 PM) <{POST_SNAPBACK}>
อาชีพอะไรเหรอครับ ผม 101 แระยังไม่กล้าจบเลย -*- กลัวลำบาก ยากมั้ยครับ รอบสอง soul ได้เยอะขึ้นมั้ยครับ

อย่าไปอิจฉาครับ

ไม่ต้องรีบจบ

เก็บเวลให้เยอะๆ เข้าไว้

แล้วอย่าพึ่งฆ่าบอสหมดนะครับเหลือไว้สักตัว.

ไปเก็บเวลที่กะเบนเลยครับ ใส่แหวน เพิ่ม โซลด้วย

แหะๆ แหวนเพิ่มโซล อยู่ไหนเหรอครับ ยังมิได้ซื้อเลย -*-

Indyhell's Photo Indyhell 06 Apr 2009

จำไม่ได้ว่าเก็บตรงไหน

แต่ถ้าจะซื้อก็ ด่านคุกไงครับ

ซื้อกับผู้หญิงที่อยุ่ในกรงนั่งขายอยุ่ 50000 soul

The Frog Prince's Photo The Frog Prince 06 Apr 2009

อย่าเพิ่งรีบจบนะครับ

เซงเลยจบตอนเลเวล104

จะกลับไปอัดกระเบนมันไม่หมูเหมือนรอบแรกแล้ว

ดาบฟ้าทีเดียวเอาไม่อยู่ต้องสอง เซงจริงๆ

ผม เล่น Magic ครับ ต้องลองฮะ sommon ไปกันสามคนมันดี