`
←  RPG Corner
Logo
»

Royal อัพอะไรดี

หยิกหยอย's Photo หยิกหยอย 06 Apr 2009

เวรกรรม

หยิกหยอย's Photo หยิกหยอย 07 Apr 2009

ostrava ผมมันนั่งอยู่กลางเมืองเลยครับตรงสะพาน ในnexus แต่ผมยังไม่ได้ผ่านมังกรฟ้านะครับ ผมจะหวดมันตอนไหนดีครับ ?

acc's Photo acc 22 May 2009

sage freak ช่วยจากคุกแล้วเค้าย้ายไปอยู่ตรงไหนครับ

อีกข้อครับเวลาจะให้ของกับตัวละครในเกมส์ให้ยังไงครับ

taepoppuri's Photo taepoppuri 22 May 2009

ให้ของเพื่อนหรือให้ของnpcคะ อ่านแล้วงงๆ

ส่วนsage frekeช่วยแล้วเค้าจะไปอยู่ในเมืองเนกซัสค่ะ

ให้ของ npc ครับ

taepoppuri's Photo taepoppuri 22 May 2009

ทั้งเกมนี่ให้ของnpcได้ตัวเดียวคือลุงเอ็ดตีดาบด่าน2-1คิดว่าหมายถึงตัวนี้
ไปกดคุยกับเค้าแล้วเค้าก็จะถามว่าจะให้เค้ามั้ยก็ตอบตกลงค่ะ ต้องถามหลายๆครั้งหน่อยไม่งั้นไม่ขึ้นให้กดซะที ลุงแกพูดมาก 555

acc's Photo acc 31 May 2009

ถ้าเรากดใช้ Flame Lurker soul ไปแล้ว ED ยังจะตีดาบให้หรือเปล่าครับ ถ้าไม่มี Flame Lurker soul ให้เค้า

หยิกหยอย's Photo หยิกหยอย 31 May 2009

ต้องเอา soul ให้เค้าครับ สงสัยว่าต้องรอบหน้าซะแล้ว

taepoppuri's Photo taepoppuri 31 May 2009

อดซะแล้วต้องรอรอบหน้าเลยค่ะ โซลบอสนี่ห้ามใช้เด็ดขาด