`

Jump to content

ตั้งโต๊ะขายนักเตะแล้วนะครับ

20 replies to this topic

#21 XParm

นักเกมมือเซียนชั้นที่ 1

• Royal Executive Members

Posted 02 April 2009 - 01:44 PM

QUOTE (totoboy @ Apr 2 2009, 01:05 PM) <{POST_SNAPBACK}>
ไม่มีนักเตะ trade แต่ถ้าเผื่อใครมีขายนักเตะที่ไม่ใช้ ไม่ชอบใน ราคามิตรภาพ หรือให้ฟรี ๆ (ขอบคุงไว้ก่อน) บอกผมได้เน้อ ทีมผมยังโนเนมทั้งทีมหง่ะ

ผมแนะนำให้พี่ทำทีมโดยเน้นค่า chemistry เป็นหลักครับ ปกติผมก็ไม่ค่อยเชื่อเท่าไหร่ เมื่อวานเจอมากับตัว ทีมผม 5 ดาว อีกฝ่าย 3 ดาว เจอกันรอบชิงถ้วยทอง มันเล่นเทพมากๆ นักเตะมันทุกตัวผมไม่รู้จัก วิ่งเติมกันเจ๋งโคด ถ้าให้เดา ผมว่ามัน chemistry เกือบร้อยแน่ ของผมทีมดีกว่าแต่ chemistry แค่ 50 ปลายๆ กองหลังหลุดกระจายไม่ประกบกองหน้าฝ่ายมันเลย กำจริงๆ โดนไป 5-0 55318906.gif ไม่เชื่อก็ต้องเชื่อครับพี่น้องงงง