`
←  RPG Corner
Logo
»

ขอถามแหวนรี mp อ่ะครับ

KillerQ's Photo KillerQ 27 Mar 2009

ที่ไปแลกตรงต้นไม้ด่าน 4-1 อ่ะครับ ให้วางกล้องส่องทางไกลไปแล้ว ผมกลับมาไม่เห็นได้เลย
กล้องก็หายถามผู้รู้ที

ผมวางเสร็จก็วิ่งกลับไปที่ Nexial แล้วผมก้เข้ามาใหม่ไม่เห็นได้แหวนเลย
แถมกล่องส่องก็หายอีก

blueblood's Photo blueblood 27 Mar 2009

หาดีดี คับ คับ วางถูกต้นหรือเปล่า

ต้นไม้ที่วางนี่ เวลาเดินผ่านมันจะแค๊วกๆๆ

ถ้าเราวางของที่มันยังไม่มี มันจะให้ ของตอบแทน

มันพูดได้ นะต้อนที่แลกของ

KillerQ's Photo KillerQ 27 Mar 2009

มันจะพูดเยอะต้แงการของอะไรสักอย่าง แล้วมันก็บอก เทรด กัน ผมก็วางกลองส่องทางไกลไปมันก็บอกขอบคุณ กล่องผมก็ยังวางอยู่ใต้ต้นไม้ผมเห็นผมเก็บแล้วก็วางใหม่แล้วก็กลับไปที่ Nexial อ่ะครับ
แล้วกล้องส่องทางไกลมีขายอีกไหมอ่ะครับ ต้องเล่นใหม่ไหมเนี่ย

blueblood's Photo blueblood 27 Mar 2009

ดูดีดี ของจะเป็นรูป ถุง สีทอง โค่นขา ต้นไม้ คับ หาดีดี

ไม่มีครับ เซ็งเลย ต้องเล่นใหม่ป่าวครับ ผมอ่านในกระทู้เผ็นบอกให้วางกล้องส่องเสร็จแล้วก็กลับมาใหม่ ถ้าไม่มีแหวนรีเอ็มพี เปลืองโครตครับ ช่วยแนะนำทีตอนนี้อยู่หน้าต้นไม้ มันบอกต้องการ sparkly and twinkly ต้นนี้ใช่ไหม

libertica's Photo libertica 27 Mar 2009

QUOTE (KillerQ @ Mar 27 2009, 09:59 PM) <{POST_SNAPBACK}>
มันจะพูดเยอะต้แงการของอะไรสักอย่าง แล้วมันก็บอก เทรด กัน ผมก็วางกลองส่องทางไกลไปมันก็บอกขอบคุณ กล่องผมก็ยังวางอยู่ใต้ต้นไม้ผมเห็นผมเก็บแล้วก็วางใหม่แล้วก็กลับไปที่ Nexial อ่ะครับ
แล้วกล้องส่องทางไกลมีขายอีกไหมอ่ะครับ ต้องเล่นใหม่ไหมเนี่ย

ต้นนั้นละครับถูกแล้วละ

สงสัยเพราะแบบนี้มั้งครับ ไม่แน่ใจนะ ปกติที่ผมทำคือ วางของให้มัน แล้วก็กลับบ้านเลย แล้วเราก็มาอีกทีน่ะครับ ลองดูใหม่

แหวนรีmpมีเก็บได้อีกครับ ด่าน3-2 กับบึง5-2 และก็มีขายจากแพทเชสไฮยีน่า ราคา6หมื่นโซล(แต่หาเก็บเอาดีกว่า)
Edited by libertica, 27 March 2009 - 10:09 PM.

ถามหน่อยครับเกมส์นี้มีให้ของกันไหมวันนี้เล่นทั้งวันแล้วเซ็งมากไม่ได้แหวน ถ้าออนไลน์แล้วโยนของให้กันได้ไหมครับ

host โยนให้เท่านั้นคับ

แล้วจะมีใครใจดีให้บ้าง ตอนนี้ผมลบตัวไปและเซ็ง ขอเวลาพักใจแปปเล่นมาสามวันกว่าจะรู้เรื่อง ไม่ได้แหวนเซ็ง วันนี้ทั้งวันเหอะๆ

libertica's Photo libertica 27 Mar 2009

ถ้าไม่เจาะจงอาชีพ เล่นRoyalเลยครับ ได้ติดตัวมาแต่เริ่มเลย

lvต้ิองห่างกันไม่เกิน10ด้วยอะครับ ถึงจะเจอกันได้