`
←  Room of Terror : for horror game
Logo
»

ขอสอบถามครับ เรื่อง infinite mode

Sora-K's Photo Sora-K 25 Mar 2009

1ต้องจบก่อน 1 รอบใช่มั้ยครับ

2.แล้วเวลาเท่าไหร่ก็ได้ใช่มั้ยครับ สมมตผมจบภายใน 5 ชม ผมก็ปลดลอกได้ทุกปืน รวมถึง rocket ด้วย แต่ถ้าเลย 5 ชม ก็ได้เหมือนกับ แต่ rocget launcher ไม่ได้

3.เล่น mode อะไรก็ได้ใช่มั้ยครับ

4. point นี้เริ่มเล่นไหม่จะหายไปมั้ยครับ

ยังไม่ได้ลองเล่นเลยแต่ซื้อมาแล้วครับ รอ so4 จบจะเล่นทันทีเลย อิอิ

ขอบคุณมากครับ

MikAFeveR's Photo MikAFeveR 25 Mar 2009

QUOTE (Sora-K @ Mar 25 2009, 10:14 PM) <{POST_SNAPBACK}>
1ต้องจบก่อน 1 รอบใช่มั้ยครับ
ใช่ครับ

2.แล้วเวลาเท่าไหร่ก็ได้ใช่มั้ยครับ สมมตผมจบภายใน 5 ชม ผมก็ปลดลอกได้ทุกปืน รวมถึง rocket ด้วย แต่ถ้าเลย 5 ชม ก็ได้เหมือนกับ แต่ rocget launcher ไม่ได้
ถูกต้องนะคร้าบบบ

3.เล่น mode อะไรก็ได้ใช่มั้ยครับ
แม่นแล้ว

4. point นี้เริ่มเล่นไหม่จะหายไปมั้ยครับ
ไม่หายครับพี่น้อง point สะสมไปได้เรื่อยๆเหมือนเงิน

ยังไม่ได้ลองเล่นเลยแต่ซื้อมาแล้วครับ รอ so4 จบจะเล่นทันทีเลย อิอิ

ขอบคุณมากครับ

csoon's Photo csoon 25 Mar 2009

สู้ๆนะครับ ^^

JaoTuaPuan's Photo JaoTuaPuan 25 Mar 2009

ให้ไปช่วยถล่มบอกนะครับ PS3นะ