`
←  Gears Of War 3
Logo
»

รายงาน ขณะนี้มีเพื่อนออนไลน์เล่นเกมส์ Gear...

classic's Photo classic 09 Nov 2006

ได้แก่

1. Fat Por
2. MusTanGZ (ขาประจำ ตัวเก๋าเลย เล่นเก่งจริง :eiei )
3. VitKK

*** จบรายงาน ***
Edited by classic, 09 November 2006 - 05:45 PM.

Genocide's Photo Genocide 09 Nov 2006

ผมเลิกแล้วครับ เด๋ว1ทุ่มมาออนใหม่ เล่นCo-opกับคุณMusTanGZ สุดยอดจริงๆ ฮ่าๆๆ เผลอไปฆ่าเพื่อนตั้งหลายรอบ จบแบบcasualแล้วครับ ไว้เด๋วจะลองแบบInsaneดู อิอิ

classic's Photo classic 09 Nov 2006

View PostGenocide, on Nov 9 2006, 05:28 PM, said:

ผมเลิกแล้วครับ เด๋ว1ทุ่มมาออนใหม่ เล่นCo-opกับคุณMusTanGZ สุดยอดจริงๆ ฮ่าๆๆ เผลอไปฆ่าเพื่อนตั้งหลายรอบ จบแบบcasualแล้วครับ ไว้เด๋วจะลองแบบInsaneดู อิอิ

จบแล้วหรอ ยินดีด้วยครับ อิอิ :love

แต่ข้ามไปเล่น Insane เลยหรอ ไม่ลองแบบ Hardcore ก่อนน่ะ มัน unlock ได้เหมือนกันนะ เล่นทีแบบยากสุดเลย ไม่ธรรมดาจริงๆ อิอิ :kanoiyom

honmaru's Photo honmaru 09 Nov 2006

อยากไปแจมจังแต่ยังไมได้แผ่นเลย ถ้าได้เดี๋ยวจะมาขอกำลังเสริมหน่อยนะ

o2phone's Photo o2phone 09 Nov 2006

เล่นด้วยคนครับ "KhajonBOY" ครับ กำลัง online

ModZx's Photo ModZx 09 Nov 2006

add AwayG หน่อยค้าบ :aha:

ZaBuNa's Photo ZaBuNa 09 Nov 2006

ยังไม่มีแผ่นเลย

Genocide's Photo Genocide 09 Nov 2006

พึ่งเล่นเสร็จ เมื่อกี้ มันโครตครับ พี่น้อง อิอิ

diablo360's Photo diablo360 09 Nov 2006

:aha: รอด้วยพรุ่งนี้จะเล่น แต่รอแผ่นอยู่

MusTanGZ's Photo MusTanGZ 10 Nov 2006

มีคน add friend เพียบเลย ขอบคุณนะคับที่อุส่าห์เสียเวลา ผมเองก็ไม่รู้จะไปหารายชื่อใหม่ๆ มาจากใหน :eiei

จัดทีมละ 4 คนแบ่งสาย เลยมั้ยคับ อิอิ :555

penqin's Photo penqin 10 Nov 2006

เห็นด้วยอิอิ :aha:

honmaru's Photo honmaru 10 Nov 2006

คุณ Zard เกมส์นี้มันแรงจริงๆคับปักหมุด ด้วยจ้า หุหุ

ผมว่าเดี๋ยวเราจัดแข่งเป็นสายกันเลยดีกว่า หาผู้ชนะเลิส แต่คนเก่งๆต้องเฉลี่ยแยกทีมกันนะจ๊ะ อย่าไปกระจุกอยู๋ด้วยกันเดี๋วจะเป็นทีมเทพไปซะ หมดสนุก